Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Bác thử "hối lộ" thằng sale 1tr xem nó có làm nhanh cho bác ko?
Chỉ khi nào trục lợi từ bảo hiểm thì với có cần chi thêm thôi. Mình đóng bảo hiểm, hãng phải có trách nhiệm đền bù mà khách hàng phải chi tiền thêm cho nhân viên bảo hiểm thì điên quá mất

• Like
Reactions: Khangphoto1807
Hạng B1
12/11/16
58
48
18
33
Em cũng lo lắng đây ko biết nên cho nó cho làm cho mình nhanh. E chuẩn bị sẵn phương án bạn gái e làm sale xe và học luật có gì chở qua cãi nhau cho xôm

• Like
Reactions: 4phuong.vn
Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Liberty nhân viên tái tục giờ qua chảnh, không cần khách hàng (trường hợp của cá nhâ mình), giờ gặp trường hợp của bác đúng là vô trách nhiệm quá. Không gặp được người để mà giải quyết nữa. Quá bị hành.
Thực ra mọi thứ đều có hậu quả, họ làm bậy như thế này, bạn chỉ mất vài triệu, họ cũng lợi được chút trong số tiền đó... nhưng họ sẽ mất nhiều thứ lắm, đặc biệt là niềm tin của khách hàng với BH Việt Nam. Cho đến nay, nhìn chung, mức độ tin cậy của họ là rất thấp. Hãy so sánh rộng ra chút nhé: Trung Quốc hiện đã rất mạnh, nhưng họ còn phải tự nhận thấy người Nhật có tầm nhìn xa hơn ng TQ nhiều nên Nhật mới văn minh, đẳng cấp hơn nhiều vậy... vậy đến người Việt thì sao? Làm ăn manh mún, chụp giật như thế này thì còn tụt hậu dài dài

• Like
Reactions: Khangphoto1807
Hạng B1
12/11/16
58
48
18
33
Lib giờ tệ thật, hẹn hoài, hỏng biết ý gì nữa
Xe bác bị nặng ko. Bạn mình năm ngoái bị tai nạn số tiền sửa đến 150tr vừa hỏi nó là bảo hiểm của liberty. Đang hi vọng. Bác thử làm dữ lên văn phòng xem sao

Tập Lái
27/6/15
5
9
3
46
Em bỏ Li mấy năm rồi, chuyển qua bảo hiểm của Vietnam, cụ thể là PVI, họ làm rất thoáng, bị tai nạn, lớn bé đều gọi điện, họ chỉ định garage gần nhà mình, đánh xe vào, vất đấy, 2 ngày sau xong họ gọi ra ký giấy tờ, đánh xe về, không mất 1 đồng nào, không có từ nào là miễn thường, họ tự khai hộ mình. Bây giờ hầu như các hãng bảo hiểm của VN đều làm như vậy

Hạng B1
12/11/16
58
48
18
33
Bác làm cứng koi sao hồi chiều hỏi con bạn e cứ ngỡ xe nó năm ngoái tai nạn nhẹ ai dè chi phí hết 150tr nhưng bảo hiểm vẫn làm. Mình ko đi xin bên bảo hiểm. Đã lấy tiền thì nên có trách nhiệm chứ ạ

• Like
Reactions: GiaoCR