Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Nếu bác thiếu giấy tờ theo như các điều kiện mà Liberty đã nêu trong HĐ bảo hiểm thì bác không thể nói là Lib hành bác được. Đâu ra đó nhé bác.

• Like
Reactions: baohiem.LIBERTY
Tập Lái
22/4/15
20
44
13
34
Kinh nghiệm của e nhé, bác đụng vào xe nào trên đường mà giải quyết đc êm thoả ấy, bác gọi bảo hiểm. 1 là bác nói thằng xe máy tông bác, xong nó bỏ chạy luôn. 2 là bác bảo bác ve quẹt tường nhà hay cây cối gì đó. Thế là xong, đừng bao giờ đụng vô mấy vụ CA nó bắt nạt mệt lắm. Còn ko thì bác ra gara rồi ngta sẽ hướng dẫn cách bác ghi cho lẹ.

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dngacnhien: mấy Bác khờ thật, cứ giải quyết êm đẹp lấy tiền tươi của bên kia đi. Xong nói BH là do tui ấy ấy con ghệ trên xe mạnh quá nên bị bể đèn. Đừng có kêu CA lập giấy tờ gì hết, tụi BH nó chơi đểu mình đó

Hạng B1
18/1/15
89
75
18
35
Bác chuyển qua xài UIC của Nhật đi, e thấy bên đó giải quyết lẹ ko cần biên bản CSGT j hết. Va chạm xong gọi thông báo, rồi đưa xe về hãng nv qua thẩm định xong tiến hành sửa thôi.

• Like
Reactions: QT75
Tập Lái
28/4/16
4
3
3
39
tào lao thật ! bể cái đèn mà bắt có biên bản csgt ! lol

Hạng B2
1/6/09
234
95
28
Hôm trước ông anh của em lùi xe em vào nhà ở dưới Đồng Nai cũng bị bể đèn và xước sát bên hông. Bên bảo hiểm cũng đòi có biên bản của C.A, Mẹo! Em đíu bít làm sao để có cái bb đó. Em nói liều: Bảo hiểm bên em cần bao nhiêu cái bb như thế, anh cung cấp cho nhé. Thế là bên BH chịu đền cho em mà không cần bb của C.A :3danbanh:

• Like
Reactions: Latumi