Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Tóm lại tại bác chủ dùng ePass gì đó của Vịt teo thôi. Mình dán VETC chưa bao giờ bị lỗi lầm gì, chỉ có mỗi đi Vũng Tàu là phải trả tiền mặt.
Cái nà thì chủ quan kg rõ, chứ 3 xe nhà em dán Epass phí cũng hơn chục triệu rồi mà có lỗi lầm gì đâu. Toàn dán kính cả đấy.

• Like
Reactions: cdang
Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Cái nà thì chủ quan kg rõ, chứ 3 xe nhà em dán Epass phí cũng hơn chục triệu rồi mà có lỗi lầm gì đâu. Toàn dán kính cả đấy.
Vụ ePass bị lỗi thì đầy người bị bác ơi, chắc bác hên đó.

• Like
Reactions: Bosch
Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Đợt thằng epass bị ngáo gửi tem về cho người ta tự dán k có máy đọc test lại chả lỗi tùm lum

Hạng F
28/8/19
6.677
11.358
113
Palm Beach, Florida, US
Đọc hoài mấy bài v/đ này riết thấy chán!
.Làm ăn sống nhăn ra vẻ hiện và đại, đu kịp đít các nước phát triển chứ thật ra toàn gây náo loạn thiên hạ, tiền chảy vào đâu thì ai cũng biết...mà đố thg nào dám tố cáo.
Đã mua phí ko dừng mà vẫn dừng là vô lý và ko công bằng.

• Like
Reactions: CuBiMi and Perenco
Hạng D
14/1/13
1.772
1.580
113
VETC ĐI BAO NĂM NAY CHƯA BAO GIỜ GẶP LỖI TRỪ 1 LẦN DO HẾT TIỀN TRONG TK

Hạng F
29/10/14
8.525
11.193
113
VN thì cứ tiền tươi thóc thật, tiền trao cháo múc cơm đóng hộp thôi các bác ạ.
Đừng có ngựa.
Chả bao giờ làm được gì nên hồn đâu.
Ráng quậy cho bằng nước ngoài chi cho rách việc.
Ngày xưa em cũng nghĩ như pác. Sau khi dán VETC xong mới thấy sao mình dại quá. Ko dán sớm. Đi khỏe hơn nhiều pác ạ. Nạp tiền thì nó cho mình số bank mình bắn từ bank của mình qua miễn phí. Thích nạp bao nhiêu thì nạp chứ ko như nhiều pác chửi bới là mất phí này nọ ( có nhiều phương thức nạp tiền. Loại miễn phí các pác ko xài cứ xài loại mất phí rồi chửi)

Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
VN thì cứ tiền tươi thóc thật, tiền trao cháo múc cơm đóng hộp thôi các bác ạ.
Đừng có ngựa.
Chả bao giờ làm được gì nên hồn đâu.
Ráng quậy cho bằng nước ngoài chi cho rách việc.
đúng kiểu bảo thủ 2022 rồi mà đầu óc cứ như 19xx, ba cái này có cái gì cao siêu mà ngựa với chã lừa.

Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Đợt thằng epass bị ngáo gửi tem về cho người ta tự dán k có máy đọc test lại chả lỗi tùm lum
Vậy thì đen thôi, đỏ quên đia nhỉ. 3 con của em họ gửi tem về dán, chụp hình xe và các giấy tờ, 7 ngày sau dán vào chạy ngon ơ. Cả 3 luôn. Chưa 1 lần bị lỗi.

Hạng C
7/4/20
650
662
93
34
thiệt, em đọc bài này thấy chủ xe dán epass nên bị vậy, chứ dán VETC em đi vào suối giữa có bị gì đâu? Có lâu lâu bị mấy thằng cha k dán mà chui vào làn này thôi
Bạn tôi thì bảo VETC củ chuối, chập cheng lúc được lúc không đòi đổi sang epass haha
Cuối cùng là thằng nào cũng cùi như nhau