V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0
RE: *** Bắt xe Dốc Bác cổ - Trần Hưng Đạo

Trích đoạn: chaien

Hình như bác Chaien nhầm nhọt thế nào chứ. Đường Đào Duy Anh thành 1 chiều lúc nào, nó vẫn là 2 chiều xe máy đấy chứ.
:D:D
Đường cũ sát với VCCI cơ mà bác!hình như bác đi nước ngoài lâu mới về thì phải!gần năm nay rồi bác ạ!
Vẫn là 2 chiều nhưng toàn thấy đi 1 chiều thôi, các bác cẩn thận dừng đèn đỏ ở mấy cái ngã tư, vớ vẩn là bị hỏi thăm đấy

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Trích đoạn: V8

Trích đoạn: chaien

Hình như bác Chaien nhầm nhọt thế nào chứ. Đường Đào Duy Anh thành 1 chiều lúc nào, nó vẫn là 2 chiều xe máy đấy chứ.
:D:D
Đường cũ sát với VCCI cơ mà bác!hình như bác đi nước ngoài lâu mới về thì phải!gần năm nay rồi bác ạ!
Vẫn là 2 chiều nhưng toàn thấy đi 1 chiều thôi, các bác cẩn thận dừng đèn đỏ ở mấy cái ngã tư, vớ vẩn là bị hỏi thăm đấy

Đúng rồi, dừng đèn đỏ mà ra ngoài vạch nếu có mấy chú XXX ở đó là đi luôn đấy, 1 hôm tôi nhìn thấy 4 bác liền bị, mà có cả xe buýt mới lạ chứ [&:]

Hạng B2
20/4/05
261
4
16

mẹ kiếp thế mà em thỉnh thỏang đi bộ băng đường đi sang Ngà Vinh thấy xe nó phóng như đường Bà Triệu ý,Kinh quá
hú vía....:)

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
54

Có lần đường bên kia tắc do tai nan nên em đánh liều đi sang đường Đào Duy Anh (em đi 2 bánh) thấy các xe phóng rầm rầm "đè nghiến" em lên cả vỉa hè luôn
cứ như mình đi sai luật :D

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Hehe...vậy là bác Chaien ở bển mới về rùi...em hôm nào căhngr đi qua đấy, đỗ rất đúng luật, lúc đèn xanh đi thì lại chèn sang...bọn đi sau cứ lườm lườm:D

Hạng B1
8/7/05
77
1
0

Tôi vừa dính một chưởng lãng nhách.

Chẳng là thế này, hôm trước, đi vào cái đường có cái biển cấm vượt, tôi đi rất cẩn thận, nhưng cái thằng cha trước mặt, nó lại rẽ tạt vào lề đường, thế là mình buộc phải lách ra...
Cha bả nó, thế là ra đầu kia, các *** đã rình từ bao giờ, xích lại, bảo mày vượt... chịu hết biết... cãi nhau một hồi... tôi đành bảo, thôi cho em nàm nuật vậy...

Chuối hết sức

Nguyenx

Hạng B2
10/10/05
359
69
28

Nó tạt vào lề đường để dừng lại hay nó tạt vào để cho bác vượt??? Kiểu này biết đâu "nó" lại là "chim mồi" của **** ý chứ! :D E mà gặp trò này là E phải cãi thật lực vì chẳng lẽ 1 thằng táp vô lề đường là cả đoàn xe sau phải dừng lại chờ sao?:mad:

Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net

Trích đoạn: nguyenxonline
Chẳng là thế này, hôm trước, đi vào cái đường có cái biển cấm vượt, tôi đi rất cẩn thận, nhưng cái thằng cha trước mặt, nó lại rẽ tạt vào lề đường, thế là mình buộc phải lách ra...

nếu bác cứ bình tình đi đúng đường của mình, nó tạt vào thì mình phanh lại, cho nó dừng rồi mình đi qua, chứ đừng lách lên, thì chắc ko đến nỗi

em thấy đa số các xe đều hay đi kiểu cố lách, VD có xe quay đầu, em thì em dừng lại trên phần đường của mình, chờ nó quay xong thì mình tiếp tục đi thẳng, đa số còn lại sẽ lách vượt qua đầu xe đang quay kia, thậm chí đi hẳn sang phần đường ngược lại, dí sát vào mép hè bên kia luôn, cứ còn chỗ hở là lách, lại kéo nhau cả đoàn tranh thủ lách qua nữa. thế là chiều bên này thì tắc vì xe đang quay đầu chết dí ở đấy, chiều kia thì tắc vì xe chiều này lấn sang:mad::mad::mad:

Hạng B1
8/7/05
77
1
0

Chuối cái là nó tạt vào, mình dính ngay sát đuôi nó, đã dừng hẳn lại rồi chứ, sau lưng mình còn một lô các thằng khác đang đi theo...
Có một chú xe tải, ko bị bắt nhưng cũng nhảy xuống tự động đưa quyển đăng kiểm kẹp giữa là ngón tay trỏ... chỉ có 15 giây là nó biến...

Tôi luôn tuân thủ luật, ko có cái kiểu lách đầu, lách đít đâu... thậm chí cái vụ này gọi là lách ra nhưng ko phải, tôi vẫn đi đúng phần đường của mình đấy chứ, chỉ có cái thằng mazda nó tạt vào, thành ra xe mình cứ như là lách ra vượt nó... chuối ko chịu được!

Thế mới gọi là *** chuối chứ