Hạng B2
10/10/05
359
68
28
RE: *** Bắt xe Dốc Bác cổ - Trần Hưng Đạo

Bác Nguyenxonline gặp trường hợp này ở đâu thế?

Hạng B1
8/7/05
77
1
0

Cái đoạn đi từ Lệ mật về chứ đâu, có mỗi đoạn ngắn choằn...

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

các bác *** đứng đó để bắt tội vựot phải. các xe đi từ bến xe lương yên lên cầu chương dương đến đoạn đó thì đường rộng ra. đang đi chậm thấy đường rộng, vượt phải ===> ăn chưởng. quay xe từ đường dưói lên đường trên sai ==> ăn chưỏng. quay đúng là đi sát về bên phải. vòng qua bục bê tông để lên

Hạng B1
8/7/05
77
1
0

Không phải là cái đoạn quay vòng qua bục đâu... cái đoạn qua sổ xố kiến thiết, trên đường từ Lệ Mật về kia... đang đường thẳng tắp mà... với lại đường chật, hai xe tránh nhau còn khó...

Tôi còn nhớ ra một chi tiết nữa, mấy chú *** toét xong, gọi tôi vào bảo "chú vượt thằng xe tải" ?????????!!!!!!!!!! rồi đọc biển cái thằng xe tải vanh vách, cái thằng mà nhảy xuống đưa sổ đăng kiểm ý... trong khi đó, mình vượt qua cái thằng Mazda đang táp vào lề đường...

Thôi, đó cũng là một bài học, vả lại, hôm đó trời nắng nóng, mệt, tôi chả muốn đôi co cãi nhau làm gì cho mệt. Nói chung là chuối.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
8/7/05
77
1
0

Các bác lưu ý - lưu ý - Hôm nay 28/04/2006:

Hôm nay, các *** ko đứng ở đoạn dốc Bác cổ (chỗ mọi khi vẫn bắt quay đầu và lỗi xi nhan), mà đứng lùi lên phía trên một đoạn... Và bắt lỗi vượt phải...

Tôi vừa đi đến đó, có một bác ào lên vượt phải, chèn ngang ngay đầu xe tôi, thế là một chú nhao từ bên kia đường nhao sang, chặn ngay lại... Tôi ngó sang thấy bác tài cười rất tươi [&:] Xi nhan xin vượt phải vẫn còn nháy loạn xạ... Híc

Các bác nhớ lưu ý nhé!

Họ Nguyễn

Last edited by a moderator:
Hạng B1
30/11/05
73
0
0
HÀ NỘI

về số thấp tránh xa tầm với của mấy chú ***tinh thần lúc nào cũng sẵn sàng đạp ga khi các chú chuẩn bị giơ gậy