Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
1. bật ghi âm bỏ túi áo từ trước
2. xuống xe cười tươi
3. chủ động chào nói to dõng dạc tên xxx
4. sau khi nghe tụi nó nói lỗi xong kêu tụi nó thề đúng vậy
5. bắt tụi nó ghi biên bản đúng như tụi nó thề
6. cười tươi
7. lên xe đi tiếp.

Kêu thề nghe chả chuyên nghiệp tý nào :)

Lúc đó chắc em móc fone ra, bắt xxx nói lại lỗi, vậy chắc ăn hơn... hehe

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Bác vượt phải thằng công: Nó phạt tội vượt phải bác chịu không, vì bác chuyển qua phải vượt qua công, bác thấy biển 412 bác trả lại lane2 ngay sau đó: xx vịn bác thua ngay.

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Gọi thì em vào, hít một hơi dài, quay lại cười với f1, ghi âm bật sẵn, dái tờ cầm tay, ngồi im trong xe..xxx mò đến đứng bên hông xe gõ cửa cộc cộc, em mở cửa nhảy xuống
em: chào anh abc, lỗi gì vậy anh
xxx1: (nghiêm chào) anh cho kiểm tra giấy tờ
em: em bị lỗi gì hay kiểm tra hành chính ?
xxx1: lúng túng
xxx2: (nhào tới), nè coi nè...tui chào ông rồi đó..đưa giấy tờ đây
em: chào anh def, (nhắc lại) em bị lỗi gì hay kiểm tra hành chính?
xxx2: ông đi sai làn
em: vậy hả, anh thề đi tui đi sai làn đi tui đưa giấy tờ cho ông lập biên bản liền (chiều thề em học của xxx mà)
xxx2: ngớ người ra nhìn em trân trối, rồi lặng lẽ bỏ ra xa xa đứng thầm thì gì đó vô bộ đàm
xxx2: (quay lại sau khi thầm thì trong bộ đàm) alo alo nhắc lại nhắc lại
(bộ đàm rột rẹt, nhưng nghe khá rõ): xe 7c màu xám, biển số 123.45. Nhắc lại 123.45 ghi hình lúc 10h.37p
xxx2: ông đi vào làn thứ 3, làn này dành cho xe máy, lỗi ông đi sai làn
xxx1: (tới kèo kèo nói nhỏ nhỏ)
xxx2: không tin ông lên mở cammera trên xe ông coi lại..tui không bắt ép ông đâu
em: (đứng cầm giấy tờ trên tay, cười tươi như hoa): ok mấy ông thề tui đi sai làn đi tui đưa giấy cho lập biên bản, còn cammera đó kệ cha nó tui gắn cho con tui coi chơi đó.
xxx1,2: bỏ đi qua xử con mồi khác
Bất ngờ xxx2 quay lại giật giấy tờ trên tay em, tuy nhiên em đã tính trước và có phòng thủ nên xxx2 không giật được.
em: ông thề lỗi tui đi sai làn đi tui đưa giấy tờ cho lập biên bản
xxx2: (lại nhìn em trân trối) xong vỗ vai thôi trên xe ông đàn bà con nít đứng nắng coi chừng nó khóc..đi đi.

Hí hí..kết thúc cuộc chơi trong 1phút30giây

Thề nghe hài quá.

Em cũng bị cái bẫy này rồi, 2 lần, y như bác luôn. Em chỉ camera hành trình trên xe kêu lập biên bản sai làn, bữa sau anh lên nchuyện với chủ của mấy chó... à lộn "mấy chú"

Bác vượt phải thằng công: Nó phạt tội vượt phải bác chịu không, vì bác chuyển qua phải vượt qua công, bác thấy biển 412 bác trả lại lane2 ngay sau đó: xx vịn bác thua ngay.

Bác có học luật khg vậy??? Vượt phải nữa chớ.

Làn tui tui đi, thằng container chạy chậm kệ mẹ nó. (Đây là nguyên văn em nói với chú xxx ngay chân cầu PHÚ LONG mới hồi sáng nay, em "chuẩn bị" qua mặt chiếc EVEREST)

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Bác có học luật khg vậy??? Vượt phải nữa chớ.

Làn tui tui đi, thằng container chạy chậm kệ mẹ nó. (Đây là nguyên văn em nói với chú xxx ngay chân cầu PHÚ LONG mới hồi sáng nay, em "chuẩn bị" qua mặt chiếc EVEREST)

Quan điểm của em là mấy cái này khỏi nói nhiều. Cứ kêu lập biên bản. 80% bọn nó sẽ cúp đuôi chạy mất. 20% mình có 1 buổi giải trí + 1 câu chuyện hay ho đem về

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
Quan điểm của em là mấy cái này khỏi nói nhiều. Cứ kêu lập biên bản. 80% bọn nó sẽ cúp đuôi chạy mất. 20% mình có 1 buổi giải trí + 1 câu chuyện hay ho đem về
chính xác, hôm đó em cương quyết bắt tụi nó lập biên bản, kèm theo tý kỹ xảo "thề đi", tụi nó nghe 1 bắt lập bên bản 2 bắt thề (nghe rất quen) nên nhột thả đi gấp

ps: nhiều bác trong os này từng bị tụi xxx bắt thề mà

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
chính xác, hôm đó em cương quyết bắt tụi nó lập biên bản, kèm theo tý kỹ xảo "thề đi", tụi nó nghe 1 bắt lập bên bản 2 bắt thề (nghe rất quen) nên nhột thả đi gấp

ps: nhiều bác trong os này từng bị tụi xxx bắt thề mà
Bác chủ cũng nhanh, ngay bảng 412 mà bác chủ không chuyển là dính bẫy rồi