Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Làn bác, bác chạy, nhưng bác kia đang sau công, sau đó sang phải giây 55 và đó lấy lại làn cũ trong vòng 10 giây, bác thấy như thế có phải là vượt không? Em chưa nói phải trái, mà chị nói kn vượt, chứ đi một khúc tương đối rồi lấy lại làn cũ, thì lại khác. Xxx đã vịn cái này bắt lỗi rồi và bác cứ xem lại có đúng không! Chứ bác đừng nghĩ là chỉ mình bác học luật..
Cái đó chỉ khép vô k giữ khoản cách an toàn. Mà lỗi này chỉ bắt trên cao tốc thôi, vì có thước đo. Còn đường đô thị thì bố thằng nào đo đc mà bắt.

Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Chửi mỏi miệng lắm bác , chẳng được gì, theo các bác mình có thể mời người làm chứng, quay phim ... Được không
Được voéi điều kiện bọn xxx không có qcbx. Nếu có đám ngông cuồng này thì nhỏ nhẹ thôi đừng chiến. Sau đó nhỏ nhẹ xin phép chó. "Cho em xin phép quai phim anh chứ em biết anh là ai đâu nhỡ mai anh cuỗm cmn giấy tờ em nàm thao".

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Các bác cho em hỏi: hôm qua em cũng đi đường này ( vì đã biết nên em đi làn 2 tính từ con lươn) nhưng thấy bọn này dùng đèn pin rọi quơ quơ bác kia chạy làn sát lươn. K biết lỗi gì, mong các bác chỉ giáo.

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
đoạn này chủ yếu "xử" mấy anh biển số tỉnh thôi..về coi lại cam hành trình còn đoạn clip vô tình ghi lại cảnh "thậm thụt" của 1 xxx ngay trước mũi xe em..cái dáng mới trước đó hùng dũng vung tay chỉ chỏ và khuôn mặt thảng thốt khi xxx quay lại mới phát hiện toàn bộ hành động của mình vừa làm diễn ngay trước mũi cammera, hình ảnh đậm chất người ngựa ngựa người của nguyễn công hoan

Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Haha Thiet het Noi. Neu la Loi that thi thang xe Phu VL cung phai bi bat Chu nhi! Why?

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Anh về sg chưa. Em đang ở đà lạt đây. Bữa nai mưa mà hông có tâm trạng ra đường. Buồn chán quá. Ga hồ xh cf đi anh
Cám ơn em, Anh về gồi. Em đi công việc hay nghỉ Lễ mà giờ còn ở ĐL vậy ?

• Like
Reactions: tram-trinh
Hạng D
14/8/11
4.168
88.438
113
Bác vượt phải thằng công: Nó phạt tội vượt phải bác chịu không, vì bác chuyển qua phải vượt qua công, bác thấy biển 412 bác trả lại lane2 ngay sau đó: xx vịn bác thua ngay.

Cụ học lại luật chút xíu nhé!!!! Đường có phân làn bằng nét đứt, làm gì có khái niệm ... vượt phải??? Xe chuyển làn có xi nhan phải, nhập làn có xi nhan trái, không va chạm gì.... nếu nó bắt khoảng cách ko an toàn thì có thể... nhưng nó đo khoảng cách bằng..... mắt..+ ý chí .. à??????:3dchoctuc: