Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
các bác cứ xin bb làm gì, giờ mất thời gian đi khiếu nại. em ở xa chắc ko dám. Em nhớ ko lầm là đường vành đai 2 từ cao tốc => SG ko thấy mũi tên chỉ hướng nên em bò từ từ lane trái, chiều ngược lại có mũi tên rõ ràng em cứ lane 2 em chạy.
Có mũi tên chứ bác, ngay sau BB từ đường dẫn hướng về Cầu Phú Mỹ.
Mà có mũi tên hay k cũng k quan trọng lắm.

Thôi có cơi hội tìm hiểu rõ ràng quy định là tốt roài.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.494
113
Em lót dép hóng...đoạn này gấu nhà toàn hối em đi làn trong cho nhanh.....em: cứ từ từ...khong chi phải vội...đi chơi mà...mất công phải cãi nhau với bọn cờ hó....lên trên 1 chút...thấy cờ hó liền....gấu im thin thít...."Gấu" ngang ngửa chúa sơn lâm...mà sợ cờ hó..chán ghê.....hehehe

Hạng B2
27/2/11
179
18
18
Cung trăng
Yeah, ngon rồi. Cuối năm được mùa BB. Phe ta chuẩn bị tinh thần thi "Tìm hiểu pháp luật" trong năm mới vậy.

Bác chủ lấy mẫu đơn bên thớt bác @thuanbkck điều chỉnh lại và PM em góp ý cho. Sau đó gửi khiếu nại đến đội luôn.

Xe của bác chủ là loại xe gì ạ?

Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
Đường hai chiều có giải phân cách bêton thì sao bác?
Cái này luật không có nói, cái khoản 2 điều 13 em nghĩ người đánh máy gõ sai hoặc dịch từ luật nước ngoài ra tiếng Việt nó sai :3dcuoi: Em thì hiểu là trên 1 chiều đường có 2 làn trở lên và có vạch kẻ đường mới hợp lý.
Với em hiểu thì nếu có vạch phân cách cho làn thô sơ thì không được chạy trên làn xe thô sơ, còn các làn còn lại thì vô tư.

Hạng C
17/11/14
831
922
93
Cái này luật không có nói, cái khoản 2 điều 13 em nghĩ người đánh máy gõ sai hoặc dịch từ luật nước ngoài ra tiếng Việt nó sai :3dcuoi: Em thì hiểu là trên 1 chiều đường có 2 làn trở lên và có vạch kẻ đường mới hợp lý.
Với em hiểu thì nếu có vạch phân cách cho làn thô sơ thì không được chạy trên làn xe thô sơ, còn các làn còn lại thì vô tư.
Vạch phân cách cho làn xe thô sơ là vạch liền mà bác. Nếu có thì đã thấy rất rỏ. Đường vành đai 2 này chỉ có vạch đứt khúc giữ thôi mà.
P/S: Em hóng kết quả

Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Em cũng hóng, đường vành đai 2 này thì nhiều bác muốn xin BB mà ko được. Hình như tụi xxx muốn qua cái BB này dằn mặt cái bác OS nhà ta hehe. Nếu bác ko kiện thì các bác OS ko dám chạy nữa vì thấy có BB rồi. Mà bác kiện tụi nó thua thì thôi bỏ qua lò bánh mì đó... Em võ đoán thôi nhá.

Đường này không có biển gì hết nhá các bác. Cho hỏi bác đi chiều nào từ đâu đến đâu vậy ?

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Em cũng hóng, đường vành đai 2 này thì nhiều bác muốn xin BB mà ko được. Hình như tụi xxx muốn qua cái BB này dằn mặt cái bác OS nhà ta hehe. Nếu bác ko kiện thì các bác OS ko dám chạy nữa vì thấy có BB rồi. Mà bác kiện tụi nó thua thì thôi bỏ qua lò bánh mì đó... Em võ đoán thôi nhá.

Đường này không có biển gì hết nhá các bác. Cho hỏi bác đi chiều nào từ đâu đến đâu vậy ?
Đường có biển, nhưng k phải 412.

Bác chủ chụp hình chính xác luôn lại đoạn bị tít, cá biển báo, vạch kẻ ở ngay giao lộ trước đoạn này luôn hén.

Thi "tìm hiểu pháp luật về giao thông" thôi các bác ui, k phải chiến đâu, nặng nề quá, hehe.