Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Phải làm đơn khiếu nại gấp trước khi có quyết định xử phạt. Họ sẽ xử lý lính của họ. Nếu có quyết định xử phạt rồi thì "bút sa gà chết", họ phải bảo vệ quyết định của họ. Khó khiếu nại lắm

Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Đường có biển, nhưng k phải 412.

Bác chủ chụp hình chính xác luôn lại đoạn bị tít, cá biển báo, vạch kẻ ở ngay giao lộ trước đoạn này luôn hén.

Thi "tìm hiểu pháp luật về giao thông" thôi các bác ui, k phải chiến đâu, nặng nề quá, hehe.
Ý em là biển 412 hehe.

• Like
Reactions: dawmgoodman ®
Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Phải làm đơn khiếu nại gấp trước khi có quyết định xử phạt. Họ sẽ xử lý lính của họ. Nếu có quyết định xử phạt rồi thì "bút sa gà chết", họ phải bảo vệ quyết định của họ. Khó khiếu nại lắm
Ý bác nếu họ sai mình cũng chịu, kiện cấp cao hơn chứ phạt đúng thì lấy hệ thống biển báo, vạch. Còn sai thì sài luật rừng sao bác ?

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
Em lót dép hóng...đoạn này gấu nhà toàn hối em đi làn trong cho nhanh.....em: cứ từ từ...khong chi phải vội...đi chơi mà...mất công phải cãi nhau với bọn cờ hó....lên trên 1 chút...thấy cờ hó liền....gấu im thin thít...."Gấu" ngang ngửa chúa sơn lâm...mà sợ cờ hó..chán ghê.....hehehe

Hình như mọi con " Gấu " đều thế bác ah..chỉ có bắt nạt ae mình là tài thoai

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
K ngại đâu bác.
Và chắc kỳ này ta yêu cầu trả lời bằng văn bản khi yêu cầu giải quyết khiếu nại để lấy đó làm căn cứ sau này ai bị tít thì chìa ra cho đội khác tham khảo.
Nếu khiếu nại k được thì cứ để ra Toà cho có phán quyết rõ ràng, ta căn cứ vào đó mà sau này lưu thông đỡ lấn cấn.
Cứ hy sinh bác chủ tối đa 1 chai (800-1tr2, lõm 1 chai), vì nghĩa lớn là OK rồi, hehe.

Hạng C
31/7/14
832
784
93
K ngại đâu bác.
Và chắc kỳ này ta yêu cầu trả lời bằng văn bản khi yêu cầu giải quyết khiếu nại để lấy đó làm căn cứ sau này ai bị tít thì chìa ra cho đội khác tham khảo.
Nếu khiếu nại k được thì cứ để ra Toà cho có phán quyết rõ ràng, ta căn cứ vào đó mà sau này lưu thông đỡ lấn cấn.
Cứ hy sinh bác chủ tối đa 1 chai (800-1tr2, lõm 1 chai), vì nghĩa lớn là OK rồi, hehe.
phai tra loi bằng biên bản nha các bác. chứ e thấy mấy bác kia lên khiếu nại xxxxx thấy sai la bắt viết cam kết k khiếu nại là xong luôn

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
K ngại đâu bác.
Năm này OS ăn Tết lớn! Hoho.