Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
Bên em có cái dự án 1,4ha ở Vườn Lài, An Phú Đông, 2 mặt tiền sông, đã có quy hoạch 1/500 xây khoảng 30 cái biệt thự và đóng tiền sử dụng đất rồi.
Bác nào quan tâm thì pm em nhé. À quên, giá 60 tỷ (thương lượng)

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Khu này quy hoạch như vậy là chưa rõ ràng nên xây cất nhà kiên cố cũng khó nhỉ. Còn các quán nhậu mở ở khu này sao mấy bác? hiện tại có nhiều quán nhậu ở khu này (APĐ9, APĐ10 hay Vườn Lài chưa? Em tính theo hướng ngắn hạn vậy vì nghĩ khu này cũng gần trung tâm, nếu ko xây dựng kiên cố được thì thuê làm quán nhậu.

Hạng B2
24/9/11
388
12
18
Ây Zà, hết 5 trang, thông tin đã duy nhất, toàn thông tin của các phóng viên cò thuộc hãng thông tấn xã chitro antienco.

Hạng B2
9/6/11
241
1
16
bên đường vườn lài dự án kín hết từ năm nào rồi mấy anh em? hầu như doanh nghiệp hồi đó xin dự án là chủ yếu, một vài trường hợp ... như cô L An Hội ... hehe ... cây cầu Vàm Thuật chắc lâu à

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
Có thông tin gì mới ko các bác? Em khai quật thớt này lên vì đang quan tâm khu vực này.

Tập Lái
27/4/12
22
0
0
em cũng đang tính mua đất ở đây để ở nhưng lại sợ vướng vào quy hoạch thì bao nhiêu năm dành dụm tiền sẽ.....
Bác nào có thông tin mới về khu vực này thì chia sẽ cho em biết với

Tập Lái
27/4/12
25
0
0
37
Nếu sợ vướng quy hoạch thì chuyển qua lô đất ngay tại siêu thị Metro, đầu đường Lê Văn Khương. khu dân cư hiện hữu, kinh doanh hay ở gì cũng tốt. lô góc, 5x15, sổ đỏ sẵn rồi. giá tầm 1,1tỷ.

Tập Lái
27/4/12
22
0
0
1ty1 thì mắc quá em ko mua nổi, em chỉ tầm tử 600tr - 800tr thui. với lại đường Lê Văn Khương thì lại xa quá.
em lên mạng tìm thì thấy một số miếng đất nền thuộc phường An Phú Đông ( khu vực gần chù Khánh An) giá tầm 650tr -> 800tr/ diện tích 80m2 -> 100m2.
Các Bác nào ở gần đó hay biết về khu vực đó định cư lâu dài có tốt không? giá đất ? , cũng như là khu đất đó có nằm trong quy hoạch gì chưa?
em còn "gà" về đất đai lắm nên nhờ các Bác chỉ giáo

Tập Lái
27/4/12
25
0
0
37
uhm, để xem thử đã, 600-800 triệu khu an phú đông thì để check lại đã. hehe, mình làm bên đất đai nên cũng biết sơ sơ. khu đó thì nói chung cũng khá phức tạp đấy. bác nếu cần mua thật sự thì mình sẽ check giúp bác.

Status
Không mở trả lời sau này.