Thảo Luật Chung Bđs tèo thật cmnr

Hạng B2
21/3/19
137
144
43
34
Bác cứ nói khiêm nhường.
Nói trắng ra là chả khi nào nó nói thật.
Tất cả bọn làm cò đất đều mang cái máu láu cá trong người, luôn muốn mình lùa gà, mình ngồi đít thúi lên đầu thằng khác, thể hiện ta đây hay, thì đời nào nó nói thật trừ khi mình bóc mẽ nó với bằng chứng đầy đủ trong tay!!
Đấy, chính bác cũng phải nói giảm nói tránh cho nó khi chưa cầm được bằng chứng haha :-D
thật chứ sao ko Anh, mình cứ hỏi 2 anh, 3 anh dìm nhau là ra tuốt tuồn tuột ,

Hạng F
3/10/15
9.818
12.058
113
thật chứ sao ko Anh, mình cứ hỏi 2 anh, 3 anh dìm nhau là ra tuốt tuồn tuột ,
Bao giờ mới đàng hoàng lành mạnh đây bác nhỉ.
Căn cơ cũng tại con người.
Quái lạ là ai đến xứ Việt cũng mắc cái bệnh lừa đảo.
Tây, Tàu, Hàn, châu Phi, kiều bào,...đều vào đến An Nam là lại sinh bệnh điêu mồm, lừa đảo, bán đứng, xí gạt, trục lợi,...
Xong khi về nước lại co vòi, đàng hoàng trở lại.
Cứ như vùng đất này nó có phép màu ấy...

Hạng B2
21/3/19
137
144
43
34
Bao giờ mới đàng hoàng lành mạnh đây bác nhỉ.
Căn cơ cũng tại con người.
Quái lạ là ai đến xứ Việt cũng mắc cái bệnh lừa đảo.
Tây, Tàu, Hàn, châu Phi, kiều bào,...đều vào đến An Nam là lại sinh bệnh điêu mồm, lừa đảo, bán đứng, xí gạt, trục lợi,...
Xong khi về nước lại co vòi, đàng hoàng trở lại.
Cứ như vùng đất này nó có phép màu ấy...
Nhập gia tùy tục

Hạng B2
5/6/18
275
758
93
SG
Câu này đúng hay, ngắn gọn mà tả thực, tả chuẩn!!
Cứ ai đến xứ này...thì nhập gia tùy tục...cứ như làng nói dối...trong truyền thuyết!
Các cụ nói ngàn đời nay mà các bác cứ quên: quan tha,m, dân gia,n, lại chả chuẩn từng cm à

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.058
113
Các cụ nói ngàn đời nay mà các bác cứ quên: quan tha,m, dân gia,n, lại chả chuẩn từng cm à
Thề là bác chí phải.
Quan tham, dân gian.
Lá cờ 4 chữ vàng miêu tả đầy đủ về Nam Việt.

• Haha
Reactions: Phước.OS
Hạng B2
19/2/20
461
459
63
Với đội cò đất, kể cả giao tiếp, chuyện trò bình thường với anh em họ hàng (không liên quan đến bđs) cũng không thể nào biết khi nào nó nói thật khi nào nó nói chơi.
Tùy người cha ơi. Tôi làm ăn với nhiều người cũng tử tế đâu ra đó. Ở đâu cũng có người này người nọ. Đừng vơ đũa cả nắm.

Hạng B2
21/9/15
112
403
63
Tp Hồ Chí Minh
Tí đi, sang quý II rồi các bạn ấy nói.
Còn giờ vẫn còn đủ hơi sức mà phá thị trường.
Vô tình mình phát hiện ra:
Khi cần bán nhà mình đang ở, thì bảo nó bán 300 triệu/m2 cho tôi, nó bảo không được, giá ở quận này dưới 300t không hà.
Rồi tình cờ thằng bạn mình cần mua nhà ở vùng gần nhà mình, hỏi đúng cái công ty môi giới đó xem nó có căn nào không, giá tầm 300t/m2 thì mới đủ tiền. Thì nó bảo không! Giờ ở khu này toàn trên 400t/m2 thôi anh!!!
Trộm nghĩ như bác @PMH82, có thể các em môi giới đang làm nhầm nghề.
Nhổ cỏ, hốt rác phù hợp với các bạn hơn đấy.
Bác phải nói chính xác là các em môi giới của công ty đấy làm nhầm nghề chứ, đừng có vơ đũa cả nắm thế.