CR
Hạng C
14/11/11
564
248
43
Bạc Liêu
Ko phải là bong, mà cái móng tay ấn vào làm nứt giữa mấy cái nút. E ra gara hỏi, 900k / cái vỏ chìa. Cho bạn bè mượn xe xong dể bực ghê.

Bác chủ chịu khó phá quá hehe.
Nhưng lần sau để khỏi mất thời gian bác cứ qua em thay vỏ luôn cho.
Em có sẵn cả vỏ xi và vỏ đen tổng thiệt hại chưa tới 1 củ cho OS member.
Nếu bác nào đang dùng chìa đen muốn làm thêm chìa xi cho đẹp thì phải ngồi đó chờ em 30 p.
Bên em làm được hết các loại khóa Merc, Audi, BMW...
Sẵn tiện có bác Merc C W204, W207...bị lock vô lăng không nổ máy được, mất hết điện nguồn thì ola em nhé.
Dòng này hỏng như cơm bữa. Có thể xe đã bị hỏng khóa vô lăng ( ESL ) rồi. Phải kéo xe vào hãng chờ 2 tuần và tổng thiệt hại khoảng 17,5 tr.
Nếu alo cho em chỉ mất 30p thay khóa vô lăng mới, giá cũng rẻ hơn hãng rất nhiều...và lại tiếp tục hành trình

Chúc các bác ít phải alo cho em hehe
Bên trong chìa khoá xe Mercedes

Bên trong chìa khoá xe Mercedes

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Giống kiểu iFixit hay làm với điện thoại thông minh

Like mạnh cho tinh thần yêu pha học của bác chủ.

Tập Lái
2/5/14
8
0
1
@ Bác Victorpham : vậy là phải thay cả ổ lẫn chìa ạ?
Thay vỏ loại tốt thì giá bao nhiêu, em chìa cũ ko co crom
Làm thêm 1 cái chìa crom thì giá bao nhiêu ạ? Xe em Merc R350 2006

@ Bác Victorpham : vậy là phải thay cả ổ lẫn chìa ạ?
Thay vỏ loại tốt thì giá bao nhiêu, em chìa cũ ko co crom
Làm thêm 1 cái chìa crom thì giá bao nhiêu ạ? Xe em Merc R350 2006
Xe bác bị sao mà phải thay ổ ạ ? Nếu hỏng thì mới cần thay. Mất khóa hay hỏng khóa vô lăng thì ko cần.
Cụ thay vỏ đen và pin hết 700 rảnh ghé em thay cho. Nếu là vỏ xi thì 900.
Làm thêm chìa Chrom thì giá cho ae OS là 5,5 củ cả chìa cơ bên trong. Giá bên ngoài em đang làm 6,5 củ. Thời gian 30p

Tập Lái
12/6/14
7
2
8
Gói chương trình bảo hiểm vật chất xe ô tô của AIG có điều khoản bồi thường chi phí thay chìa khóa khi các bác bị trộm cướp mất chìa khóa ạ. Phí BH bên AIG cạnh tranh cho những dòng xe có giá từ 40.000USD và khách hàng có độ tuổi từ 30 trở lên.
Các bác quan tâm tới dịch vụ của AIG xin liên lạc em gửi các điếu khoản để các bác tham khảo nhé.

15/4/14
71
6
8
các bác cần vỏ chìa hay cả chìa thì cứ alo em nha 0977488671. nhà em chuyên cung cấp phụ tùng các dòng xe mec có cả đồ mới chính hãng và hàng tháo xe nữa ạ

• Like
Reactions: vt635356honda
Hạng B2
20/12/12
372
78
28
da, e de chia khoa tui quan, nhin ra duong, cai cop sau chong len troi chay ra dong lai, e bi vay hoai, h cung quen roi