Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
bak này tính thế nào mà ra 100m ngang và 480 m sâu, bak có bản vẽ hay ko mà nói bậy bạ vậy bak.

Dạ đó là kích thước để cho bác hình dung ra cái diện tích 4,8 ha đó ạ. Bến xe khủng nhất Đông Nam Á của bác nó hoành tráng với nhõn diện tích đó đấy.

4ha8 = 48.000m2 = 100m x 480m. Con em lớp 2 nó cũng tính được con số này

Tập Lái
9/4/14
17
7
8
Tphcm
www.5giay.vn
Dạ đó là kích thước để cho bác hình dung ra cái diện tích 4,8 ha đó ạ. Bến xe khủng nhất Đông Nam Á của bác nó hoành tráng với nhõn diện tích đó đấy.

4ha8 = 48.000m2 = 100m x 480m. Con em lớp 2 nó cũng tính được con số này
Cám ơn bak, điều bak nói thì quá đơn giản rồi, vấn đề ở đây bak có biết người ta xây ngang nhiêu, dài nhiêu không mà bak nói lung tung bak, chưa kể đến nhà ga ngầm cho tuyến đường sắt đô thị nữa, tôi có file quy hoạch trong tay đây còn chưa biết ngang nhiêu, dài nhiêu, cao và sâu bao nhiêu. Mong bak suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu để chứng tỏ mình là người văn minh nhé.

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Cám ơn bak, điều bak nói thì quá đơn giản rồi, vấn đề ở đây bak có biết người ta xây ngang nhiêu, dài nhiêu không mà bak nói lung tung bak, chưa kể đến nhà ga ngầm cho tuyến đường sắt đô thị nữa, tôi có file quy hoạch trong tay đây còn chưa biết ngang nhiêu, dài nhiêu, cao và sâu bao nhiêu. Mong bak suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu để chứng tỏ mình là người văn minh nhé.

Bác có hiểu khái niệm không gian nó là thế nào không?

Người có đầu óc họ chỉ nghe tới cái tổng diện tích là 4,8ha mà được cho là lớn nhất Đông Nam Á. Hỏi bác là họ đầu đất hay sao vậy?

Nếu bác tự cho mình là người hiểu biết thì làm ơn cho em xem cái bến xe 4,8ha nó khủng khiếp tới cỡ nào mà bác dám tuyên bố to nhất Đông Nam Á.

Ghét là ghét cái thể loại ếch ngồi đáy giếng

Tập Lái
9/4/14
17
7
8
Tphcm
www.5giay.vn
Bác có hiểu khái niệm không gian nó là thế nào không?

Người có đầu óc họ chỉ nghe tới cái tổng diện tích là 4,8ha mà được cho là lớn nhất Đông Nam Á. Hỏi bác là họ đầu đất hay sao vậy?

Nếu bác tự cho mình là người hiểu biết thì làm ơn cho em xem cái bến xe 4,8ha nó khủng khiếp tới cỡ nào mà bác dám tuyên bố to nhất Đông Nam Á.

Ghét là ghét cái thể loại ếch ngồi đáy giếng
Lớn nhất đông nam á ở đây là bến xe " trung chuyển" chứ ko phải là bến xe khách. Mời bak dô google search nhé. Còn nó xây như thế nào thì chả có ai biết cho tới khi nó xây xong nhé. Đề nghị bak coment tôn trọng người khác một tý nhen. Đừng tự hạ thấp giá trị của bản thân mình.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Nói vớ vẩn mà gặp bác mèo quay là tắt đài thôi, mà đúng là vớ vẩn thiệt, 4,8ha mà cho là lớn nhất DNÁ........... để coi tiếp diễn biến lùa gà thế lào đây ???

• Like
Reactions: Meo Quay
Hạng B1
20/1/14
70
8
8
Bến xe Miền Tây hiện nay là 39.000 m2 rồi , còn bến xe miền Đông ( dự kiến 2015 2016) là 14 ha, tầm cở bến xe An Sương ....

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.