Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/4/14
17
7
8
Tphcm
www.5giay.vn
Đề nghị đọc kỹ và tra cứu thông tin rồi hãy coment các bak nhé. Bến xe An Sương tương lai là bến xe "trung chuyển" lớn nhất VN và ĐNA. Ko phải là bến xe khách nhé.

Hạng D
26/12/12
1.245
11.357
113
Chừng nào trục trường chinh, CMT8 phóng đường thì đi về hóc môn mới dễ thở hơn, chứ trường trinh rộng mà chạy về CMT8 đường nhỏ tí thành cái nút thắt cổ chai :(

Tập Lái
11/10/13
33
54
18
Quy hoạch CMT8 mở rộng mặt cắt ngang lên 35m có từ những năm 97 hay sao đó nhưng đến giờ vẫn chưa triển khai được, tiền đâu giải phóng mặt bằng.

Các bác cứ mơ đi

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Quy hoạch CMT8 mở rộng mặt cắt ngang lên 35m có từ những năm 97 hay sao đó nhưng đến giờ vẫn chưa triển khai được, tiền đâu giải phóng mặt bằng.

Các bác cứ mơ đi
Ngày xưa đất rẻ ko làm, giờ sao làm nổi nữa, đất mặt tiền CMt8 cả trăm triệu/m2, tiền giải phóng mặt bằng gấp chục lần tiền làm đường.

• Like
Reactions: nguyentrann
Tập Lái
9/4/14
17
7
8
Tphcm
www.5giay.vn
Chừng nào trục trường chinh, CMT8 phóng đường thì đi về hóc môn mới dễ thở hơn, chứ trường trinh rộng mà chạy về CMT8 đường nhỏ tí thành cái nút thắt cổ chai :(
Bak đi theo trục Trường Chinh Nguyễn Văn Trỗi- Pasture vô quận 1 nhanh hơn và đường rộng thênh thang hơn bak ơi.

Hạng B1
23/4/08
53
49
18
Hay đó, tranh thủ kiếm một chỗ bán cóc, ổi, mía ghim, trà đá... hô hô

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Theo mình thì trong vòng 10 năm tới Thành phố chỉ có khả năng hoàn thành xong tuyến metro bến thành-ST, còn các tuyến khác thì phải đưa vào kế hoạch 50 năm tới. Vì thực sự VN không còn lực và tiền để làm các tuyến metro còn lại, trừ khi Chính phủ phải có những thay đổi rất lớn.
còn mấy cái dự ớn bến xe này, thì không có y kiến

• Like
Hạng D
26/12/12
1.245
11.357
113
Bak đi theo trục Trường Chinh Nguyễn Văn Trỗi- Pasture vô quận 1 nhanh hơn và đường rộng thênh thang hơn bak ơi.
nó chỉ rộng thênh thang khi nào bác đi từ 10h sáng-4h chiều và từ 7h tối đến 6h sáng hôm sau thôi bác à. Dân đi làm như em mướt mồ hôi với nó đấy bác. Có điều nếu không phải dân làm công ăn lương thì em cũng thích mua 1 cái nhà 6x15 ở tân bình-quận 12 hơn là ra quận 2-quận 9. Đi làm thì mệt mỏi chứ ăn chơi nhậu nhẹt thì đi đâu cũng gần hehehehe.

Tập Lái
9/4/14
17
7
8
Tphcm
www.5giay.vn
nó chỉ rộng thênh thang khi nào bác đi từ 10h sáng-4h chiều và từ 7h tối đến 6h sáng hôm sau thôi bác à. Dân đi làm như em mướt mồ hôi với nó đấy bác. Có điều nếu không phải dân làm công ăn lương thì em cũng thích mua 1 cái nhà 6x15 ở tân bình-quận 12 hơn là ra quận 2-quận 9. Đi làm thì mệt mỏi chứ ăn chơi nhậu nhẹt thì đi đâu cũng gần hehehehe.
Like bak. Tân Bình quận 12 hóc môn đông và nhộn nhịp hơn hắn q9, q2. Còn về đường xá thì mình đi thấy rất ổn. Chắc do mình ko đi giờ cao điểm...hihii

Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
1 mình chấp tất cả .. Đúng là nội công thâm hậu ..khéo anh ấy gom hết cả đất Hóc Môn roài :))

Thiệt tình k bít bác Thớt thần kinh có sao ko nhỉ .. Cứ xoay quanh cái vụ Lớn nhất DNA .

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.