Thảo Luận Bệnh mới của CAP

Hạng B2
20/10/07
209
8
16
40
Xay Cung
RE: Bệnh mới của CAP

Trích đoạn: quanpham

can CAp này sao mà nhiều bệnh thế nhỉ:mad::mad::mad:
Vậy mà vẫn có nhiều người xếp hàng mua em nó thế mới lọa chứ.Từ đây vĩnh biệt giấc mộng em CAP luôn.[:eek:][:eek:]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Luuhong

Ối zời ơi Chất lượng xe Hàn là thế , cuối cùng thì dân VN mình lại bị chúng nó lừa. Mang cái mác Chevrolet thế mà chất lưộng vẫn là Hàn quốc.
Bác lại vơ ... rồi. Ko dám khoe chứ, anh em chạy SF cũng made in Korea cả năm rồi có mấy khi nghe lời phàn nàn nào đâu bác, trừ việc hun khói do tiêu chuẩn Euro 4 "thấp" quá so với thị trường VN:D

Hạng B2
15/11/07
272
1
0

Các bác nói đúng đấy Cap hay bị phần điện lắm, nguyên nhân là do tiếp xúc kém hay bị đọng nước tại các Jack nối, các bác lưu ý khi đi rửa xe, nước rửa xe ở VN có nhiều sút lắm nên các bản cực hay bị ăn mòn => chập chờn (move). Theo em thì các bác nên rủa xe ở nhà và mua nước rửa chuyên dùng mà rửa thi tốt hơn.

Em mỗi lần rửa toàn phải nhờ mấy bác hay đi công tác mua hộ ở Thailand đấy, nó cũng rẻ thôi không đắt lắm bằng hai lần rửa xe = 1 can 5 lít.

Hạng B2
15/11/07
272
1
0

Bác kiến vàng nói đúng đấy, xe xứ Kim chi chạy hay ra phết đấy chứ không như bình loạn đâu. Dòng SF em chạy thử rồi, ngon ra phết, thế máy bác là máy dầu hay máy xăng vậy.

Hawkeyes

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Vấn đề có lẽ các LD VN làm ăn kém chất lượng các bác ạ, chứ Kim Chi hay Sushi gì cũng thế mà thôi, xe bên người ta chạy ngon phè phè... qua đây đụng nhà máy LD cắt xén giảm giá, tay nghề lại ẩu nên mới ra nông nỗi vậy.
Tội nghiệp [8D]

Hạng B2
12/4/07
166
0
0

Các bác ợ! Sáng nay em mất cả buổi sáng đến nnhà máy và chờ đợi để bảo hành. Lỗi là công tắc bị hư, nó thay cả cụm luôn.

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

do chấtlượng của nhà cung cấp khác nhau không đồng đều bác ạ. tình hình chung nó thế.... hehehe, em đang định nộp đon xin làm QC cho GM đây hehee:D:D

Hạng B2
6/4/07
108
0
0

@ vdtducthuan: coi chừng bị quá tải nhá Thuận! Bộ hết chuyện ở đài TH rồi hả?

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

hihi, em đang học về QC, nên rất có hứng cái đó bác ạ. hihi bác có chỗ nào ko giới thiệu em không bác