Thảo Luận Bệnh mới của CAP

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
RE: Bệnh mới của CAP

Trích đoạn: vdtducthuan

do chấtlượng của nhà cung cấp khác nhau không đồng đều bác ạ. tình hình chung nó thế.... hehehe, em đang định nộp đon xin làm QC cho GM đây hehee:D:D

sợ chiều cao k đủ bác ơi, hi hi ..

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

hihi, đâu cần chiều cao đâu bác, em check qc được mà. hihi, em đâu có test qc của mấy em long leg đâu

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

em không có ý vơ .. nhưng em thấy xe Nhật, Mỹ ít bị hõng vặt hơn. Í quên, Ông Escape thì hư hộp số AT!! Bị hõng vặt nhức đầu lắm các bác a. Mỗi lần đi bác sĩ là mất thời gian, xin vô trễ, nghĩ phép, phiền toái lắm, thời buỗi công nghiệp bây h mà.

Hạng B2
15/11/07
272
1
0

Thông báo với các bác là toàn bộ Cap nhận từ tháng 2/2007 về sau này bị bảo hành rất nhiều, hôm qua em có hỏi ông anh em vì sao lại như vậy. Ông ấy bảo xưởng BH đang quá tải vì xe đến nhiều quá, chủ yếu là xe nhận từ thời gian trên. Lỗi phần điện và động cơ nhiều lăm, ông ấy bảo bọn Q/c chán vãi chẳng chịu kiểm tra cẩn thận như trước vì nhiều xe quá. Bác ấy khuyên em không nên mua xe trong thời gian này.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: hawkeyes

Thông báo với các bác là toàn bộ Cap nhận từ tháng 2/2007 về sau này bị bảo hành rất nhiều, hôm qua em có hỏi ông anh em vì sao lại như vậy. Ông ấy bảo xưởng BH đang quá tải vì xe đến nhiều quá, chủ yếu là xe nhận từ thời gian trên. Lỗi phần điện và động cơ nhiều lăm, ông ấy bảo bọn Q/c chán vãi chẳng chịu kiểm tra cẩn thận như trước vì nhiều xe quá. Bác ấy khuyên em không nên mua xe trong thời gian này.

Mua Capt cứ mang tâm trạng phập phồng thế này, ko biết khi nào đến lượt mình bị hư thì em ứ ham tuy em rất mê kết cấu, nội thất em nó. Bác Hawkeye này, chắc bác mê máy bay lắm hay sao mà lấy tên nick của chiếc Hawkeye vậy

Hạng B2
20/10/07
209
8
16
40
Xay Cung

Ở nước ngoài khi có trường hợp xe hư hỏng lặt vặt là người ta thông báo thu hồi xe để kiểm tra.sao ko thấy mấy ông LD làm việc này.Có chăng là coi thường người tiêu dùng VN chúng ta quá:mad::mad::mad:

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Trích đoạn: hawkeyes

hic ..hoá ra em cực kỳ may mắn ,Cap của em chạy 10tháng hơn 20.000km mà chả hỏng gì
trong khi thiên hạ vào xưởng hết:D:D

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn

Em Cap này đẹp thật đấy, em cũng xém đặt cọc con này nếu thằng sale ko nói là phải chờ tới cuối 2008, nhưng sao nhiều bệnh thế nhỉ. Cap là của Chevy mà, đâu phải xe Kim Chi đâu ta. Hay là do đắt hàng quá nên tụi lắp rắp trong nước chơi lắp ẩu nên mới bịnh???

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN

Trích đoạn: carpenter
hic ..hoá ra em cực kỳ may mắn ,Cap của em chạy 10tháng hơn 20.000km mà chả hỏng gì
có khi mấy chiếc của em với bác lấy, được mấy thằng Pro của GM Hàn sang lắp nên chưa bị lởm chăng? hình như hồi đầu, khi VN lắp xong thì không nổ đc, phải gọi bọn Hàn sang. Xe em chạy cũng chả thấy vấn đề gì

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

Trích đoạn: NNS

Trích đoạn: carpenter
có khi mấy chiếc của em với bác lấy, được mấy thằng Pro của GM Hàn sang lắp nên chưa bị lởm chăng? hình như hồi đầu, khi VN lắp xong thì không nổ đc, phải gọi bọn Hàn sang. Xe em chạy cũng chả thấy vấn đề gì
xe em cũng thế, có bị gì đâu, chả qua là do mấy con kiến nó làm hỏng CPU trong xe nên xe em nó khìn tí bgiờ thì ok rồi. :D:D được biết thêm về hệ thống điện cap cũng hay.