Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
BFC- Du xuân Tết 2013 của các bác?

Chỉ còn chưa tới 1 tháng nữa là Tết 2013 rồi, em đang dự kiến cố gắng làm chuyến du xuân như truyền thống các năm trước nên mở thớt này.

Mục đích:

1. Tập hợp thông tin các bác trong BFC nói riêng hay OSer về kế hoạch du xuân nếu có của các bác nh: ngày đi, khách sạn, thời gian..
  2. Tiếp theo là hẹn hò, rủ rê và giao lưu nếu chung hành trình

Lịch trình dự kiến năm nay của em:

Mùng 1: SG-Quy Nhơn
    Mùng 2 hoặc mùng 3: Quy Nhơn-Huế
    Mùng 3-4: Huế-Quảng Bình
    Mùng 5: Phong Nha, Kẻ Bàng, Động Thiên đường (Quảng Bình)- Di sản thế giới mà quyết mấy lần chưa ghé được!:(
    Trên đường về cố gắng thăm Quảng Trị, Vĩ tuyến 17, cầu Hiền Lương, ghé nghĩa trang Trường Sơn, 1 nhánh trên Đường Hồ Chí minh cho em và tụi nhỏ biết- Cũng muốn mà chưa làm được![>:p]
    Chặng về tùy theo sức khỏe và hẹn hò ăn chơi, dự kiến
    Mùng 6-7-8: Quảng Bình-Đà Nẵng- Nha Trang- Sài Gòn

Vậy các bác nào có lịch chương trình du xuân nào chung vui thì post ở đây để xem có ráp kèo du xuân ăn chơi giao lưu chung nhé!

Năm trước hội BFC du xuân quá là vui, Link ăn chơi năm ngoái!

http://www.otosaigon.com/forum/Topic-Chia-s%e1%ba%bb-nh%e1%ba%adt-k%c3%bd-h%c3%acnh-%e1%ba%a3nh-du-xu%c3%a2n-Nh%c3%a2m-Th%c3%acn-2012H%e1%bb%99i-ng%e1%bb%99-Qui-Nh%c6%a1n-m4290924-p7.aspx

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
xeBim nói:
nhìn đã ghê, mà k biết bao giờ mới được đi

Vợ chồng trẻ, xe mới đẹp mà ko cố đi cho biết thì đến bao giờ đi hả xebim?? em và vợ 2 thì già, con cái nheo nhóc nên mới cố gắng nè!:D! Năm nay có lẻ là năm nghỉ lễ dài nhất!

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Chắc mùng 3 em mới depart được....mà mấy bác quất 1 ngày nhiều km thế! Em nhắm các điểm dừng Nha trang, Hội An, Quảng bình. Hy vọng gặp được ae!

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
caubasg nói:
xeBim nói:
nhìn đã ghê, mà k biết bao giờ mới được đi

Vợ chồng trẻ, xe mới đẹp mà ko cố đi cho biết thì đến bao giờ đi hả xebim?? em và vợ 2 thì già, con cái nheo nhóc nên mới cố gắng nè!:D! Năm nay có lẻ là năm nghỉ lễ dài nhất!

[/quote]Dưới em mồng 1 và 2 họp gia đình, mồng 3 mới xuất phát được, mà mồng 3 thì ae đã đi đến Quy Nhơn rồi nên đâu biết đường đi :D:D
@haobui: có xuống ăn tết mới nói nhe. :):)

Last edited by a moderator: