Hạng B2
2/12/16
237
235
43
Gò Vấp, TP HCM
Đã gọi là "Deluxe", các ông lại mang cái cục táp-lô thô như cục gạch vào gắn vào, tôi đề nghị ông THACO mở từ điển tìm hiểu xem cái từ Deluxe nó có nghĩa là gì nhé! Tôi nghĩ phiên bản này nên gọi là "MISERABLE" thì đúng hơn!

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Mấy anh Hàn và mấy anh làm việc với Hàn thiệt là biết lắng nghe và chiều chuộng :D

Đồng ý với bác về cái màn hình 10tr là quá đáng, lắp màn hình ko tăng giá thì hợp lý hơn. Nhưng bác dùng từ ngữ bọn cuồng Hàn em thấy hơi thô lỗ, mỗi người có một góc nhìn riêng, bác thích xe Nhật, Đức thì có người thích xe Hàn, Trung Quốc, Việt Nam cũng là thường.
fan toy mà, nói gì mà chẳng được

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
đìu... mình ko có duyên với anh Dương rồi.... mình đợi bản này nào giờ, chỉ cần ra là xuống tiền, mà ảnh cho cái màn hình tởm quá nên mình lấy tiền đó đi mua con...

C200

cũ rồi

Tập Lái
18/4/20
42
46
18
50
Các bác ơi... Em nghĩ là tất cả chúng ta đều bị bắt bài rồi. Cứ nghĩ đi có bao giờ một mẫu xe bị bàn tán nhiều như vậy chưa? Mà cứ nhiều người bàn tán tức là có nhiều người quan tâm, đây là một bài trong marketing ngược... Như vậy là bác Dương đã thành công mỹ mãn. Sau đó điều chỉnh thay đổi sản phẩm cải tiến hơn một chút, lại tăng số người quan tâm lên...kkk, cuối cùng Kia có một lượng fan đáng kể, rồi sau một thời gian sử dụng một số hãng sản xuất tung ra chiến dịch recall vì lỗi a,b,c... Và vác xe đi ktra, sữa chữa. Thì dịch vụ lại phát triển...kkk . Quá nhiều chiêu.... chúc mừng Kia

Hạng D
22/1/19
4.057
6.690
113
Cái màn hình rởm này mà 10tr??? Bọn cuồng hàn bị lừa 1 vố như bò đá mà vẫn phấn khởi??? Đó là chưa trừ lại tiền cái màn hình cũ.
Bác đi mua màn hình ở ngoài, mua mặt dưỡng mới để gắn vô cho ra như vậy thì 10tr không đủ đâu. Chưa kể chuyện bảo hành chính hãng. Người ta hiểu chuyện đó nên mới dám làm chứ không phải làm liều. Nhiều tháng tới 1 năm sau, khi linh kiện, phụ kiện đã phổ biến trên thị trường hơn rồi, lúc đó họ giảm giá bán cũng chưa muộn.

Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Bác đi mua màn hình ở ngoài, mua mặt dưỡng mới để gắn vô cho ra như vậy thì 10tr không đủ đâu. Chưa kể chuyện bảo hành chính hãng. Người ta hiểu chuyện đó nên mới dám làm chứ không phải làm liều. Nhiều tháng tới 1 năm sau, khi linh kiện, phụ kiện đã phổ biến trên thị trường hơn rồi, lúc đó họ giảm giá bán cũng chưa muộn.
chắc ông ấy chưa chạy xe bao giờ