Tập Lái
14/11/14
44
15
8
34
Tình hình là mấy tuần trước em đi qua hầm thủ thiêm, đi quá tốc đo bị camera quay lại và được gửi giấy phạt về, nhưng em lại chẳng thèm đi đóng phạt :3dquaytay:, mai em có việc đi vũng tàu, xuất phát từ quận 5 nên đành phải đi qua hầm tiếp, không biết liệu có bị xxx đon' lỏng khi qua bên kia hầm không, các bác tư vấn giúp em với, chứ không phải chạy quận 7 thì xa quá :3dkhoc:

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
8/7/14
928
1.295
93
Tình hình là mấy tuần trước em đi qua hầm thủ thiêm, đi quá tốc đo bị camera quay lại và được gửi giấy phạt về, nhưng em lại chẳng thèm đi đóng phạt :3dquaytay:, mai em có việc đi vũng tàu, xuất phát từ quận 5 nên đành phải đi qua hầm tiếp, không biết liệu có bị xxx đon' lỏng khi qua bên kia hầm không, các bác tư vấn giúp em với, chứ không phải chạy quận 7 thì xa quá :3dkhoc:

Bác đi cầu Thủ Thiêm đi, ko xa hơn hầm bao nhiêu.

• Like
Reactions: herewithoutyoudr
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Bao lâu là bác có giấy phạt ạ???

• Like
Reactions: herewithoutyoudr
Tập Lái
14/11/14
44
15
8
34
ờ.... Bác chủ rút kinh nghiệm nha. Đường cho nhiêu chạy nhiêu cho khỏi phiền phức bác ạ. Để tiền làm việc có ích cho nó thoải mái con trym:3dcuoi:
Đạp lố lúc nào mà không biết bác ợ :3dcuoi: