Tập Lái
11/7/07
1
1
0
Lỗi tiếng việt..................

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/8/11
1
7
18
43
Em là người sinh ra và lớn lên tại Đà Nẵng mà nghe Bác chủ nói một câu thấy tự ái kinh. Dù sao cũng rất hiểu và thực sự thông cảm trong hoàn cảnh như của Bác chủ.
Còn cái nhà 394 Điện Biên Phủ thì chắc em sẽ nhớ suốt nếu cứ đặt chân lên đường này hoặc có vấn đề gì liên quan.
Nhiều khi cũng phải cảm ơn Bác chủ đã chia sẻ thông tin, còn thông tin thực hay không thì em sẽ tự vấn.

Tập Lái
11/7/07
1
1
0
Đi xem xe nhiều tiền, mang cả thợ đi mà bác chủ quan quá.
Chắc chắn có tham rẻ rồi. Chia buồn.

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Bác chủ quan quá, mua xe cũ thì phải đem vào hãng kiểm tra, tốn có vài trăm ngàn thôi. Xe cũ ngán nhất vụ đâm đụng và bung máy. Em nghĩ bác để chạy một thời gian đi rồi bán lỗ lại (hoặc chịu lỗ bán ngay) chứ giờ đầu tư vào thêm mà bác đã có ác cảm về chiếc xe thì lái cũng không thấy sướng. Còn vụ người ĐN thì ở đâu cũng có người tốt người xấu thôi. Lúc trước em cũng có quen rất nhiều người Đà Nẵng và luôn được nghe là dân Đà Nẵng đàng hoàng thân thiện. Cuối cùng thì em lại bị một cặp vợ chồng đáng tuổi cô chú mình lừa 2 tỉ. :cool:

Hạng B2
13/9/13
290
10
18
chia buồn bác bât cẩn quá thời buổi này không tin ai được bác à :D

Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Con người càng lúc càng đông
Thạch Sanh thì ít, Lý Thông thì nhiều.

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Em nghĩ bác chủ nếu đã lăn tăn thì gả sớm em nó đi, vì đầu tư sửa chữa vào nhiều nhưng sau này chạy cũng ko ngon và ko thoải mái lắm đâu. Hội MIT nhà em cũng có bác vmdang1980 dính chấu em Jolie taxi hoàn lương, cũng sửa chữa nhiều nhưng cuối cùng cũng phải gả cho khuất mắt.