Tập Lái
26/9/11
30
0
0
Đà Lạt
Nhuong Lam nói:
Mấy hôm trước em vừa bay đá một thằng ăn cắp logo xe em. Bà mịa may là nó không té, không thì nhẹ cũng què với em!
đâp chết mẹ nó đi

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
chientutra nói:
Nhuong Lam nói:
Mấy hôm trước em vừa bay đá một thằng ăn cắp logo xe em. Bà mịa may là nó không té, không thì nhẹ cũng què với em!
:):):):)đâp chết mẹ nó đi
@chientutra : ngon bổ rẻ hén bác?:cool::cool:,mông má em nó lại rồi đi Sài Gòn trình diện hén?:):D
@nhuonglam : nó hông té rồi mình té có sao không bác?:):D

Hạng B2
21/3/11
362
12
18
33
Bữa em cũng túm 1 thằng tháo logo, em vừa thấy nó thao tác cạy cái logo em chụp ngay thanh sắt bên quán ăn, em vung cho nó 1 phát, nó né sang một bên, thanh sắt đập ngay vào cái nắp capo xe. móp một đường thật sâu.... nó bỏ chạy em cũng đuổi theo nó, túm được nó.. hix xe không phải xe của em, hậu quả em mất 1 ít tiền cho lòng nghĩa hiệp của em. Lần sau em sẽ đập chính xác hơn.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
ngoclinhtu nói:
Bữa em cũng túm 1 thằng tháo logo, em vừa thấy nó thao tác cạy cái logo em chụp ngay thanh sắt bên quán ăn, em vung cho nó 1 phát, nó né sang một bên, thanh sắt đập ngay vào cái nắp capo xe. móp một đường thật sâu.... nó bỏ chạy em cũng đuổi theo nó, túm được nó.. hix xe không phải xe của em, hậu quả em mất 1 ít tiền cho lòng nghĩa hiệp của em. Lần sau em sẽ đập chính xác hơn.

Hạng B2
21/3/11
362
12
18
33
Vợ 2 em cũng huyndai, chắc em cũng nên đi bấm cái logo lại cho chắc, chứ kg em chuyển nghề thành vệ sĩ cho vợ 2 em mất.

Hạng B2
21/3/11
362
12
18
33
mà em để ý một điều là, xe dán kín sậm màu thì ít bị logo tặc tháo hơn, có lẽ nó sợ bên trong xe có người, vì nó không nhìn thấy bên trong, nên nó không dám manh động

Hạng C
28/7/10
683
1
0
38
:D
hunguyen123 nói:
chientutra nói:
Nhuong Lam nói:
:):):):)đâp chết mẹ nó đi
@chientutra : ngon bổ rẻ hén bác?:cool::cool:,mông má em nó lại rồi đi Sài Gòn trình diện hén?:):D
@nhuonglam : nó hông té rồi mình té có sao không bác?:):D
Em còn chạy bộ theo nó một đoạn. Hôm đó mà em chụp được cái gì chắc em vui lắm :D. Mấ rầy em đang canh nó, có cơ hội hốt liền >"<