Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
chientutra nói:
sao chuyển tiển ba ngày rổi mả sao kg thấy nó gưởi vào ta . chổ đó có uy tín kg bác
Bác mua ở đâu? em mua ở HN mà lắp vào có đến 2 tháng rồi mà cũng chẳng thấy đòi tiền gì hết :D:D:D

Tập Lái
26/9/11
30
0
0
Đà Lạt
bác cho em hỏi, tren màn hình xe santa fe nội địa của em lúc chạy là nó hiện dịnh vị mà toàn tiến hàn kg à, nhờ bác tư vấn dùm em cách sư dụng .lúc xe chạy có cách nào cho hình ảnh video vẩn hiện lên dược hả bác

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
chientutra nói:
bác cho em hỏi, tren màn hình xe santa fe nội địa của em lúc chạy là nó hiện dịnh vị mà toàn tiến hàn kg à, nhờ bác tư vấn dùm em cách sư dụng .lúc xe chạy có cách nào cho hình ảnh video vẩn hiện lên dược hả bác
Bác ra Việt hàn nói nó cắt dùm dây cảm ứng tốc độ là coi vô tư ! Nhưng mà vừa chạy vừa xem coi chừng nguy hiểm đó ! he he:cool:

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
chientutra nói:
còn gương hau trong xe thấy co nhiều hệ thống kg biết chức năng gì bác tư vân giúp em với
Chào bác Chientutra,
Em thấy bác đang trong tháng "trăng mật" với STF, chúc mừng bác hạnh phúc mãi với cô vợ 2 mới cuới nhé!
.
Chắc hẳn trong qua trình mày mò khám phá em nó, bác sẽ gặp một số v.đề "thắc mắc chưa biết hỏi ai". Bác chịu khó tìm đọc một số bài viết hướng dẫn sử dụng, các mẹo vặt, ... ở các thớt đầu trang trong box Huyndai nhé (VD: http://www.otosaigon.com/...-Santa-Fe-m669412.aspx )
Ngoài ra bác có thể lưu lại số Đt của 1 số bác cây đa cây đề của SFC VN để tư vấn nhanh tại chỗ 24/24 & theo em, điều cuối cùng nhưng quan trọng nhất là bác ráng sớm thu xếp thời điểm thích hợp để cho các t.viên SFC được diện kiến bác. Khi đó bác tha hồ trao đổi t.tin xe cộ & nhiều thứ khác hay hay cỡ STF trở lên. Chúc bác vui & hẹn gặp