Hạng B2
1/7/16
183
136
43
32
Vậy bác GameOver107 cho hỏi thăm chút xíu. Tôi thi sát hạch B2 ở sân Hoàng Gia ngày 27/10/2016 và đã đậu. Khi thi nhìn vào danh sách sát hạch có cột "Đã có giấy phép lái xe hạng": A1, thấy có người có, người không. Phần tên tôi cũng có để A1 (bằng A1 của tôi là bằng Pet và tôi đăng ký học ở Quân khu 7, Thành Thái, Q10). Mà tôi nhớ hình như là lúc đăng ký học B2 thì trường ko y/c nộp photo A1 Pet. Không biết trường hợp của tôi có giống bác ko?View attachment 563982
Bác học khóa mấy trong trường số 7 vậy?
Em khóa 191 khi làm hồ sơ ban đầu có kêu photo CMND + PET (nếu có), do em có nên e photo nộp luôn. Qua Tết em thi (trường hẹn thế) thì không biết có bị vướng bằng như các bác không?

• Like
Reactions: k184
Tập Lái
14/11/16
10
6
3
38
Tp hcm
còn theo chổ em thì tư vấn như vầy. những ai sài bằng giáy mà trước năm 2006 thì khỏi nộp hoặc photo bằng A1. ai sau 2006 thì phải phôt dể ghép bằng khi thi đậu B2 đừng có đỏi pet A1 đợi có B2 hãy đổi A1 sang pet. thằng kế e mới thi B2 đậu cái rảnh quá đi đổi bằng A1 sang pet cái giờ gần 2 tháng chưa có. còn bác nào sai A1 pet rồi muốn có bằng rời phải đi tách bằng 130 hay 150k gì đó em quên rồi. mà buộc phải photo bằng pet nộp cho trường trước để trùng số id

Tập Lái
1/4/16
9
2
3
Bác học khóa mấy trong trường số 7 vậy?
Em khóa 191 khi làm hồ sơ ban đầu có kêu photo CMND + PET (nếu có), do em có nên e photo nộp luôn. Qua Tết em thi (trường hẹn thế) thì không biết có bị vướng bằng như các bác không?
Mình học khóa 184 đó bạn minhthiennh :). Nếu đã photo CMND + PET rồi thì sau này đủ ngày sẽ nhận bằng. Không bị vướng như những trường hợp không photo bằng PET nộp vô. Vậy nhé, thân.

Hạng B2
1/7/16
183
136
43
32
Mình học khóa 184 đó bạn minhthiennh :). Nếu đã photo CMND + PET rồi thì sau này đủ ngày sẽ nhận bằng. Không bị vướng như những trường hợp không photo bằng PET nộp vô. Vậy nhé, thân.
Cảm ơn bác. Bác khóa 184 ban đầu lịch thi tháng mấy 2016 vậy? Khi thi thật thì có trễ không bác?

Tập Lái
22/1/19
1
1
1
42
Thiệt giá mà đọc được cái Topic này trước khi đăng ký học.
Mình bị y chang bác chủ Topic. Đăng ký học chỉ kêu photo mỗi cái Cmnd và đóng tiền. Giờ 1 tháng 20 ngày kể từ khi thi đậu rồi vẫn ko nhận được bằng. Gọi hỏi mới lòi ra cái vụ thẻ PET A1. Phải chờ hơn 1 tháng nữa.
Trung tâm làm việc ko có tâm. Trường học Ngọc Đức, trường thi Tiến Bộ HCM.

• Like
Reactions: mrhunghero