Tập Lái
26/5/13
12
0
0
48
Em bực mình quá. Hôm qua em đi Vũng Tàu, bị xxx thổi lý do em đi quá tốc độ. Đoạn này có 3 lane, 2 lane ngoài dành cho xe 4 bánh, và chỉ qui định theo loại xe, chứ kg theo lane. Em chạy lane giữa tốc độ 78kmh, xxx nói em vượt 8km vì lane giữa phải đi 70kmh. Em không đồng ý, và cũng không tranh cãi, kêu xxx cứ lập biên bản. Xxx lập bien bản, lúc này co 2 ngừơi quay camera. Xxx ghi ngày tháng, rồi trả giấy tờ kêu kg phạt vi đang làm phóng sự. Em đang đi gấp nên đi luôn, giờ nghỉ lại vẫn kg biết là xxx muốn thổi để quay phim hay là em vi phạm thiệt. Hôm nay em về qua khúc này thi thấy chỉ hạn chế tốc độ theo loại xe thôi. Em bực mình quá các bác.

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Lam Phong nói:
Em bực mình quá. Hôm qua em đi Vũng Tàu, bị xxx thổi lý do em đi quá tốc độ. Đoạn này có 3 lane, 2 lane ngoài dành cho xe 4 bánh, và chỉ qui định theo loại xe, chứ kg theo lane. Em chạy lane giữa tốc độ 78kmh, xxx nói em vượt 8km vì lane giữa phải đi 70kmh. Em không đồng ý, và cũng không tranh cãi, kêu xxx cứ lập biên bản. Xxx lập bien bản, lúc này co 2 ngừơi quay camera. Xxx ghi ngày tháng, rồi trả giấy tờ kêu kg phạt vi đang làm phóng sự. Em đang đi gấp nên đi luôn, giờ nghỉ lại vẫn kg biết là xxx muốn thổi để quay phim hay là em vi phạm thiệt. Hôm nay em về qua khúc này thi thấy chỉ hạn chế tốc độ theo loại xe thôi. Em bực mình quá các bác.
Ý bác chủ phàn làn bọn xxxx bắt bác đóng phim mà không trả cát sê hả?

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Bác bị CSGT thổi đúng rồi bác ơi, vụ này không gọi các anh ấy là xxx được. Đoạn đường bác bị thổi phân làn cả theo phương tiện và tốc độ bác ạ, làn ngoài (sát phân cách cứng giữa đường) được chạy 80km/h, làn trong (sát dải phân cách với xe 2 bánh) chỉ đc chạy 70km/h thôi bác nhé. Bác phải cảm ơn các anh ấy không phạt bác với đúng đó.
Nhân đây em cũng lưu ý các bác là chớ có phạm luật khi đi Vũng Tàu, CSGT VTàu giờ thổi là ăn biên bản đó ạ, không có phạt nóng đâu nhé, ông anh em mới bị bắn rụng 67/60 khúc Bà Rịa. Các anh ấy kiên quyết không xxx mà còn hạ lỗi là không thắt dây an toàn cho ông anh em đó ạ
.

o0o confirmed
Hạng C
5/6/10
808
119
43
33
HCM
anyway
XXX VT vẫn đỡ hơn XXX HCM
XXX HCM rất mất dậy mà em từng thấy

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Bác chủ xem tạm nhé, cũng may là xxx đang quay phin nhen

Bị xxx Ba Ria bắt để làm phóng sự

Tập Lái
26/5/13
12
0
0
48
Đoạn nay phan theo lane thi em biết. Em bi bắt la đoạn giua Vedan và cong chao ba ria do bac.