Hạng B2
16/6/11
301
465
63
với lỗi sai làn đường của xe máy bị phạt bao nhiêu vậy các bác. Hẹn thứ 2 đầu tuần lên trần huy liệu xử lý, bác nào biết chỗ đó hướng dẫn cho e. e có kèm theo file ảnh.
bị xxx Tân Sơn nhất bắt ở Trường Chinh
bị xxx Tân Sơn nhất bắt ở Trường Chinh

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng B2
23/7/14
341
481
63
36
Nếu bạn đi Hoàng Văn Thụ hướng từ sân bay Tân Sơn Nhất chạy về, thì cứ chạy thẳng qua đường rày xe lửa là đến đường Trần Huy Liệu (bên tay phải), rẽ phải, qua 1 cái đèn xanh đèn đỏ, là gặp đội Tân Sơn Nhất bên tay phải cùng chiều đi của mình (chưa đến giao lộ Nguyễn Văn Trỗi nhé), lưu ý nó nằm sâu bên trong, chỉ để cái biển hiệu bên ngoài, ai không để ý sẽ chạy qua luôn.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.307
113
giờ đó giờ cao điểm nhiều xe chạy nó ngoắc vào nhiều lụm bánh mỳ có mình e kêu viết bb.
e mới coi nghị định 171
Điều 6. Xử phạt người điều khiển, người ngồi trên xe mô tô, xe gắn máy (kể cả xe máy điện), các loại xe tương tự xe mô tô và các loại xe tương tự xe gắn máy vi phạm quy tắc giao thông đường bộ
1. Phạt tiền từ 60.000 đồng đến 80.000 đồng đối với một trong các hành vi vi phạm sau đây:
a) Không chấp hành hiệu lệnh, chỉ dẫn của biển báo hiệu, vạch kẻ đường, trừ các hành vi vi phạm quy định tại Điểm a, Điểm đ, Điểm h Khoản 2; Điểm c, Điểm đ, Điểm h, Điểm o Khoản 3; Điểm c, Điểm d, Điểm e, Điểm g, Điểm i Khoản 4; Điểm a, Điểm c, Điểm d Khoản 5; Điểm đ Khoản 6; Điểm d Khoản 7 Điều này;
Em nghe bác chủ nói sai làn mà bác.

• Like
Reactions: germany_160
Hạng B2
13/2/15
192
82
28
43
Ai hướng dẫn hay nói rõ sai làn đường với sai chỉ dẫn của biển báo hiệu.... xin lỗi hỏi ngu

Hạng B2
16/6/11
301
465
63
Ai hướng dẫn hay nói rõ sai làn đường với sai chỉ dẫn của biển báo hiệu.... xin lỗi hỏi ngu
bác có cần phải lên tiếng vậy ko. e ngu e đi học còn hơn loại vô học như bác biết chửi ng #

Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
Đường nào mà sl vậy bác chủ :)
em hỏi thật chứ ko fai troll nha. Hihi