Thảo Luận Chung Biển báo STOP

Hạng C
14/1/11
886
40
28
Còn nhiều chứ. Tạm thời nhớ ra chỗ Phan Liêm + Điện Biên Phủ.

Lúc mới có bằng, em cũng hay dừng khi thấy biển này. Lâu ngày không thấy ai theo, phía sau lại cứ bin bin nên thôi kệ.

Hạng B1
7/2/11
84
1
18
37
Thạch Thị Thanh - Võ Thị Sáu
Xe Ngựa nói:
Còn nhiều chứ. Tạm thời nhớ ra chỗ Phan Liêm + Điện Biên Phủ.

Lúc mới có bằng, em cũng hay dừng khi thấy biển này. Lâu ngày không thấy ai theo, phía sau lại cứ bin bin nên thôi kệ.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Nói chung,ở VN, chắc chắn 100% lái xe 2B và 4B,không có ma nào chấp hành cái biển STOP này.
Đèn đỏ mà nhiều bác 2B cũng như 4 bánh còn cố vượt thì cái biển STOP này nhằm nhò gì.
Âu cũng là một nét đặc thù của Việt Nam.

Hạng B1
19/8/11
57
0
0
48
FiestaSG nói:
Nuoc ngoai bien nay rat la hieu luc vo cung...con o vietnam....bien nay vo tac dung...xe cu gap bien nay thi cu bang bang ma di....dung la luat rung..
Em đồng ý với bác này.
Ở nước ngoài theo em biết biển này cũng quan trọng không kém biển đường một chiều đâu ạ.
Nếu ở VN biển này không có tác dụng và hầu như không có xe nào tuân thủ thì đặt làm gì ạ ??!!!

Hạng B1
19/8/11
57
0
0
48
NGUYEN T nói:
Nói chung,ở VN, chắc chắn 100% lái xe 2B và 4B,không có ma nào chấp hành cái biển STOP này.
Đèn đỏ mà nhiều bác 2B cũng như 4 bánh còn cố vượt thì cái biển STOP này nhằm nhò gì.

Nếu như vậy có thể đề xuất với bác XaGan và bác Chánh xem xét được không ta ???!!!

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
rungis nói:
NGUYEN T nói:

Nếu như vậy có thể đề xuất với bác XaGan và bác Chánh xem xét được không ta ???!!!
Sao lại đề xuất để tháo đi hả bác.
Phải đề xuất đẻ cắm thêm,và xxxx GT phải thực thi công việc đồng thời giáo dục cho người dân văn minh lên chứ.

Hạng B1
19/8/11
57
0
0
48
NGUYEN T nói:
rungis nói:
NGUYEN T nói:

Sao lại đề xuất để tháo đi hả bác.
Phải đề xuất đẻ cắm thêm,và xxxx GT phải thực thi công việc đồng thời giáo dục cho người dân văn minh lên chứ.
:D
khà...khà.... Vậy để em báo xxxx vậy.

Hạng B2
27/3/11
354
1
0
chỗ Lê Duẩn giao với Nam Kì Khởi Nghĩa (ngay trước Dinh độc lập) cũng có 1 biển STOP mà chẳng thấy có tác dụng gì! =))