BCT
Hạng B2
10/9/12
153
174
43
Biển cấm này có rất lâu rồi nhưng... không vi phạm thì làm sao vô đưa rước con? Sở GTVT BD hơi bị chuối chổ này. Vậy nên a e vô tư vi phạm.
Thế nhưng lúc 16h30 chiều nay (09/10) một chú XXX chặn vài xe "vi phạm" nhưng xui cho chú, chiếc GentraX của 1 nữ "Dân Biểu" cũng bị chú ngoắc vô. Thế là vị DB này ... cho chú 1 bài học xối xả. kết quả là ... nhắc nhở cho các bác xui mà hên.
Vài dòng cảnh báo cho các Bác ở BD nhất là các bác có con học Việt Anh. Mong bác Chánh BD tháo bỏ biển cấm bất hợp lý này.

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Dân biểu vi phạm mà còn la mắng CSGT, sao không can thiệp thẳng với SỞ GTVT để gỡ bỏ biển đó! CSGt chỉ là người thi hành luật thôi, họ đâu có làm sai trong phạm vi trách nhiệm của mình?

Hạng B2
28/9/12
101
0
0
Tphcm
laixehainam nói:
Dân biểu vi phạm mà còn la mắng CSGT, sao không can thiệp thẳng với SỞ GTVT để gỡ bỏ biển đó! CSGt chỉ là người thi hành luật thôi, họ đâu có làm sai trong phạm vi trách nhiệm của mình?
9 xác

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
BCT nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Biển cấm này có rất lâu </span>rồi nhưng... không vi phạm thì làm sao vô đưa rước con? Sở GTVT BD hơi bị chuối chổ này.<span style=""color: #ff0000;""> Vậy nên a e vô tư vi phạm. </span>
Thế nhưng lúc 16h30 chiều nay (09/10) một chú XXX chặn vài xe "vi phạm" nhưng xui cho chú, chiếc GentraX của 1 nữ "Dân Biểu" cũng bị chú ngoắc vô. Thế là vị DB này ... cho chú 1 bài học xối xả. kết quả là ... nhắc nhở cho các bác xui mà hên.
Vài dòng cảnh báo cho các Bác ở BD nhất là các bác có con học Việt Anh. Mong bác Chánh BD tháo bỏ biển cấm bất hợp lý này.
Bác cho hỏi:
- Số lượng phụ huynh đi xe 4 bánh đưa rước con đi học và số lượng của những người có lộ trình đi ngang qua khu vực này là bao nhiêu??
- Nếu không hạn chế oto vào giờ cao điểm trước cổng trường thì có xảy ra kẹt xe không?
Cần phải ưu tiên cho lợi ích của số nhiều chứ bác.
Vị nữ "dân biểu" này cũng "láo". Vi phạm biển cấm mà vẫn cứ cãi.---> Đại diện gì cho dân?
Cổ xúy cho hành vi vi phạm, đâu phải là mục đích của OS.

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/4/12
688
7
18
53
Ông DB đó là cái gì mà la mắng người thi hành công vụ. Đúng ra ông ta gặp cái chướng tai gai mắt hàng ngày (như cái biển trên chẳng hạn) thì phải đùng quyền của mình để yêu cầu bên công chánh bỏ đi mới đúng chứ. Trong trường hợp này em ủng hộ anh csgt nọ còn vị db kia thì em ... cho cục đá !!!

Hạng B2
22/5/12
452
139
43
minhkhue nói:
BCT nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Biển cấm này có rất lâu </span>rồi nhưng... không vi phạm thì làm sao vô đưa rước con? Sở GTVT BD hơi bị chuối chổ này.<span style=""color: #ff0000;""> Vậy nên a e vô tư vi phạm. </span>
Bác cho hỏi:
- Số lượng phụ huynh đi xe 4 bánh đưa rước con đi học và số lượng của những người có lộ trình đi ngang qua khu vực này là bao nhiêu??
- Nếu không hạn chế oto vào giờ cao điểm trước cổng trường thì có xảy ra kẹt xe không?
<span style=""color: #ff0000;"">Cần phải ưu tiên cho lợi ích của số nhiều chứ bác. </span>
<span style=""color: #ff0000;""> Vị nữ "dân biểu" này cũng "láo". Vi phạm biển cấm mà vẫn cứ cãi.---> Đại diện gì cho dân? </span>
<span style=""color: #ff0000;""> Cổ xúy cho hành vi vi phạm, đâu phải là mục đích của OS. </span>

Đâu phải có tiền + có quyền thì muốn làm gì cũng dc !!!