Tư Vấn Đầu Tư Bình loạn về phòng chọ...

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Cho thuê nguyên miếng đất họ muốn làm gì thì mình xem xét rồi cho họ làm, chả cần phải xây xây cất cất chi cho mệt thân ra.
Năm 2012 e cũng xây phòng trọ ở VSIP1 Bình Dương, đến 2014 chưa thu hồi vốn thì xảy ra biểu tình đốt phá cty TQ, công nhân về cả mớ làm chủ phòng lao đao.
Đến năm nay chưa hồi phục nổi như cũ nữa.
Đầu năm nay tính xúi ông bà già xây phòng trọ khu vực Thủ Đức khúc Kha Vạn Cân - Phạm Văn Đồng, suy đi tính lại cho mướn nguyên miếng họ làm xưởng gỗ mỹ nghệ nho nhỏ.
May chưa xây phòng trọ ko là chết chắc
Thuận An giờ xây phòng hết tầm bao nhiêu bác?

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Ai có đất chó ị, hoặc nhà nát trung tâm
Muốn hợp tác làm trọ, hay cho thuê đất thì inbox nhé
Hang cùng ngõ hẻm, đầu voi đuôi chuột, đâm ngã 3 hay có ma ám gì cũng chơi tuốt :)
Miễn là phải win-win, trung tới dài hạn...
Còn mấy anh lướt sóng, kẹt trym thì ko chơi, trừ khi cứu net theo giá 70% CNL
Bác có đánh bắt xa bờ không? Mặt đường TG24 Bình Dương 15x74, khu này có chợ chồm hổm, nhà máy xí nghiệp, nhu cầu ở trọ cao.

Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
Ai có đất chó ị, hoặc nhà nát trung tâm
Muốn hợp tác làm trọ, hay cho thuê đất thì inbox nhé
Hang cùng ngõ hẻm, đầu voi đuôi chuột, đâm ngã 3 hay có ma ám gì cũng chơi tuốt :)
Miễn là phải win-win, trung tới dài hạn...
Còn mấy anh lướt sóng, kẹt trym thì ko chơi, trừ khi cứu net theo giá 70% CNL
Đất Nhà Bè xã Phú Xuân có làm ko bác. Dt 10 x 20, ngay khu dân cư, đối diện trường cấp 2, hẻm xe cont

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Thuận An giờ xây phòng hết tầm bao nhiêu bác?
Phòng trọ ở Thuận An giờ nó đòi hỏi khá cao: gác đúc (có quyền đúc giả), wifi, cáp, cửa sổ trên gác xép, gác xép phải rộng, có la phông chống nóng, làm sẵn lỗ để gắn máy lạnh, toilet riêng, hẻm vào trên 1,1 m. Giá 1tr2/ 1 tháng, bác muốn xây loại này tầm 35 - 45 củ trên 1 phòng. Còn dưới 35 củ thì cho thuê giá 8 trăm đến 1 triệu 1 tùy diện tích và khu phức hợp xung quanh
E đang nói đến khu gần VSIP nha, còn xa xa thì phải chịu giá thấp thôi

• Like
Reactions: saigon4banh
Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
[BCOLOR=#ffffff]Bác nào kiếm nhà trọ Bình Dương ko ? Ông anh đang cần tiền thanh lí :D[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Nhà trọ ở khu dân cư thuận giao có 20 phòng va 2 kyot, diện tích 10x33 100% thổ cư, đang thu 27tr/tháng.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Giá 3.8 tỷ.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]
Bình loạn về phòng chọ...
[/BCOLOR]

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: saigon4banh
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
[BCOLOR=#ffffff]Bác nào kiếm nhà trọ Bình Dương ko ? Ông anh đang cần tiền thanh lí :D[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Nhà trọ ở khu dân cư thuận giao có 20 phòng va 2 kyot, diện tích 10x33 100% thổ cư, đang thu 27tr/tháng.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]View attachment 735926 [/BCOLOR]
Nhiu bác? Thuận Giao khúc nào?