K2N
Hạng B2
5/6/10
268
27
28
Phố Biển Vũng Tàu
chào các bác, sau khi nhà e chốt giá lại là mua xe từ 70k trở xuống thì e chuyển mục tiêu sang 320i đỏ hay Mini Coopser S trắng (thay vì mục tiêu trước đó là Audi A4, e này ~79k + trước bạ <== ko đủ ngân sách). E mong các bác nào đang chạy Bmw 3 hay Mini Cooper S thì tư vấn giùm e với.....e thì không thích Mer C, nhìn già wá.....e thì hơi nghiêng về Mini hơn mà bame e lại ko thix lắm....Thanks much......

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Mua BMW 320i đi bác, nhìn hay hơn minicooper, mà bác là nam hay nữ vậy

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Bác ko mua A4 vì ko đủ tiền , vậy bác nên mua 320i chứ đừng mua Mini .
Rủng rỉnh tiền,nhà có xe khác nữa thì mua Mini show hàng chơi . Bác đi Mini 1 thời gian cảm thấy chật chội thiếu chỗ rồi lại phải đổi xe

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
Mini Cooper S convertible 2010 thì chạy phê lắm bác vì nó có turbo, và theo biết thì hàng brand new hôm nay ko dưới 70k đâu bác. nếu bác ko đủ ngân sách thì làm em 320i đi cho khoẻ.

K2N
Hạng B2
5/6/10
268
27
28
Phố Biển Vũng Tàu
Lustigbee nói:
Rủng rỉnh tiền,nhà có xe khác nữa thì mua Mini show hàng chơi . Bác đi Mini 1 thời gian cảm thấy chật chội thiếu chỗ rồi lại phải đổi xe

lúc đầu thì e nghĩ về Mer C, nhưng nhìn kĩ nó già quá, với lại ba mẹ cũng ít đi (không biết chạy) nên xe này là mua cho e.....e cũng sợ mua Mini về chật quá, bame e làu bàu nữa thì khổ (tại e nói Mini ko chật:D).......320i thì e thix màu đỏ.....sẵn cho e hỏi là trước bạ mới tăng lên 15% thì EU có thay đổi giá bán ko......với bmw 330i là sao nữa ạh, EU ko có??????????

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
320 đi bác ơi, Mini chỉ là giải pháp thay thế đi trong phố cho tiện thôi, mà 320 mà đỏ nữa thì quá tuyệt

Hạng B2
24/5/10
178
307
63
Ho Chi Minh City
320i đi bác. mini chỉ thích hợp khi bác đã quá rủng rỉnh và đã có xe khác rồi, sắm riêng để bác đi làm hằng ngày cho tiện thôi.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
K2N nói:
Lustigbee nói:

lúc đầu thì e nghĩ về Mer C, nhưng nhìn kĩ nó già quá, với lại ba mẹ cũng ít đi (không biết chạy) nên xe này là mua cho e.....e cũng sợ mua Mini về chật quá, bame e làu bàu nữa thì khổ (tại e nói Mini ko chật:D).......320i thì e thix màu đỏ.....sẵn cho e hỏi là trước bạ mới tăng lên 15% thì EU có thay đổi giá bán ko......với bmw 330i là sao nữa ạh, EU ko có??????????

Em tưởng bác mua Mini đi tán gái hoặc đi với bà xã chứ mua xe để cả nhà cùng đi thì đừng bao giờ nghĩ về Mini . Nội cái tên của nó đã nói lên tất cả roi , hehe . Rước Mini về 1 tháng là đảm bảo ông bà già cằn nhằn tới lui , bực cái body door lắm .
Bác cứ múc 320i đi cho khỏe , ko ngại thì mua xe lướt chạy cũng ngon. Tax vẫn 10% chứ đã lên 15% đâu bác !!!!

Còn nếu mua để phục vụ cả nhà + ông bà già thì bác choi luôn GLK . Cũng chừng đó tiền

K2N
Hạng B2
5/6/10
268
27
28
Phố Biển Vũng Tàu
Lustigbee nói:
K2N nói:
Lustigbee nói:

Em tưởng bác mua Mini đi tán gái hoặc đi với bà xã chứ mua xe để cả nhà cùng đi thì đừng bao giờ nghĩ về Mini . Nội cái tên của nó đã nói lên tất cả roi , hehe . Rước Mini về 1 tháng là đảm bảo ông bà già cằn nhằn tới lui , bực cái body door lắm .
Bác cứ múc 320i đi cho khỏe , ko ngại thì mua xe lướt chạy cũng ngon. Tax vẫn 10% chứ đã lên 15% đâu bác !!!!

Còn nếu mua để phục vụ cả nhà + ông bà già thì bác choi luôn GLK . Cũng chừng đó tiền

e thì kết mui trần quá.....tại ở vũngtau, chiều đi biển bằng mui trần thì wa' Ok......e thì mua brand new.....chứ ko mua lướt......cho e hỏi là ở EU thì ra mua xe là có liền hay là có phải chờ đợi gì ko bác......rồi option này nọ có cần thêm cái nào hay bớt cái nào ko........mà EU là xe liên doanh (lắp ráp ở VN) hay nhập ????????

Last edited by a moderator: