Hạng B1
10/11/04
59
0
0
Tối qua tôi có thấy BMW 645i biển NN chạy trên đường Láng Hạ mà không biết của ai?[8|] Nhìn phê luôn, em chạy lên nhòm thử cái mà hắn vút đi trong tức tốc, ai biết nguồn gốc hay vài lời giới thiệu về con này đi!!!

Bim
Hạng B2
30/7/04
113
1
0
Hà Nội
RE: BMW 645i trên phố HN

tôi nói cái này rồi mà

http://www.otosaigon.com/forum/tm.asp?m=62768

Tập Lái
24/5/04
30
0
6
53
Vietnam

Thưa các bác. Em đã có thông tin chính thức về chủ nhân của chiếc bê này. Chiếc này là của 3 cậu ấm đất hà thành chung tiền mua. tên của 3 cậu ấm này khá nổi tiếng ở đất hanoi là Hoàng XO, Đức đại bàng va` Lê Minh. 3 cậu ấm này thì gái theo hàng đàn bởi đẹp trai to cao và đặc biệt là chịu chơi. HIc

Tập Lái
24/5/04
30
0
6
53
Vietnam

Theo nguồn tin của 1 người thi` chiếc này được mua với giá trên trơi`, hơn 150k biển NN. Nội thất và máy xe thì khỏi bàn.

Tập Lái
24/5/04
27
0
0
Vietnam

chiếc này đã được đồng bào bình luận từ năm 1 nghìn chín trăm .................lâu lắm rùi . Chán thiệt , chẳng có gì mới cả:D

Hạng B2
20/9/04
319
7
18
44
Ha Noi

Thưa các bác. Em đã có thông tin chính thức về chủ nhân của chiếc bê này. Chiếc này là của 3 cậu ấm đất hà thành chung tiền mua. tên của 3 cậu ấm này khá nổi tiếng ở đất hanoi là Hoàng XO, Đức đại bàng va` Lê Minh. 3 cậu ấm này thì gái theo hàng đàn bởi đẹp trai to cao và đặc biệt là chịu chơi. HIc
Em chẳng phải là gái mà em còn theo đây này!!!!!!:D:D

Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Trích đoạn: tsd_cao

Em chẳng phải là gái mà em còn theo đây này!!!!!!:D:D
Vậy hổng lẽ bác lại là ..gay...just joking:D

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Giàu thì sao bác ơi ... đi xe đẹp thì kinh đấy nhưng có người đi xe đẹp nhưng văn hoá thì không đẹp như xe ... hôm trước em bị một thằng BMW 7 series đi ngay sau đuôi bật pha vào mặt mình ... các bác tưởng tượng cái Xenon của nó to như cái đình mà pha thẳng vào mặt thì xem như là loà luôn .&^%*(&^*%&^%(&*%^$

Cái bọn thiếu văn hoá đấy thì bỏ tiền tỷ ra mua chữ "sang" nhưng chắc còn lâu mới có thể "nâng đời" được . CHÁN

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

em đi B747 nhưng không bác nào nói hết vậy....:D