Hạng B2
20/9/04
319
7
18
44
Ha Noi
Em vừa được chiêm ngưỡng em BMW 760 Li High Security lúc nãy xong(Mặc dù là không được lại gần vì có chuyên gia của nó đi kèm tự làm thao tác kích hoạt xe...tiếc thật :()...thấy bảo nhập về cho thủ tướng Đức đi trong đợt ASEM này và xong rồi cũng chẳng được bán tại VN mà nó đem về ... đang cố kiếm mấy pic post lên cho các bác thưởng thức ..... :mad::mad:

Hạng B1
21/5/04
54
0
0
49
Vietnam
RE: BMW 760 Li High Security đây!!

Bác làm cái khăn trùm đầu cộng với cái râu bin la den đảm bảo enter ngay. Còn nhòm thì tôi cũng được nhòm nhiều lắm ..chỉ tiếc là....

Hạng B2
20/9/04
319
7
18
44
Ha Noi

Bác làm cái khăn trùm đầu cộng với cái râu bin la den đảm bảo enter ngay. Còn nhòm thì tôi cũng được nhòm nhiều lắm ..chỉ tiếc là....
Rất cám ơn lời khuyên khá chân thành của bác:D Em còn trẻ lắm ..... !!!!!:D ...Nhưng nghĩ cũng tiếc thiệt..hêh

Tập Lái
14/6/04
41
0
0

Không hiểu nó có mang xăng từ Đức sang không các bác nhở?

Hạng B2
20/9/04
319
7
18
44
Ha Noi

Xăng nó có sẵn trong xe rồi mà..cần gì mang huh bác????

Tập Lái
9/12/03
37
0
6
Vietnam

Xăng có sẵn trong binh của nó chạy được bao nhiêu Km vậy các bác ơi? mà hinh như khi lên máy bay nó bắt rút xăng ra đó (như xe máy gửi tàu hoả ở VN mình đó)

Hạng B1
21/5/04
54
0
0
49
Vietnam

Xin lỗi bác nhé, thăng này nó đem cả giẻ lau từ Đức sang nữa cơ. kỂ cả nước rửa kính nữa thì phải ...còn cái gì nữa bác liệt kê giùm ..
Trích đoạn: tung4

Tập Lái
14/6/04
41
0
0

Vầng, bác Tony chắc cho là em hỏi ngu nhỉ?

Báo cáo bác chứ vấn đề xe Merc hay BMW đi ở Việt Nam xăng bị cặn chắc không phải là mới. Trên thế giới cũng không thiếu nước pha xăng đặc biệt dùng cho xe của nguyên thủ. Vấn đề em quan tâm là ở chỗ đó.

Kính bác.

Hạng B2
20/9/04
319
7
18
44
Ha Noi

Trích đoạn itgiang
Xăng có sẵn trong binh của nó chạy được bao nhiêu Km vậy các bác ơi? mà hinh như khi lên máy bay nó bắt rút xăng ra đó (như xe máy gửi tàu hoả ở VN mình đó)
Hic....Em pó tay với bác...thế mà bác cũng hỏi được...nói cho vui thôi mà bác:D:D

trích đoạn tung4 Báo cáo bác chứ vấn đề xe Merc hay BMW đi ở Việt Nam xăng bị cặn chắc không phải là mới. Trên thế giới cũng không thiếu nước pha xăng đặc biệt dùng cho xe của nguyên thủ. Vấn đề em quan tâm là ở chỗ đó.
:D
Bác hỏi rất hay...BMW rất nhiều xe chết giữa đường vì cặn thật đấy(tưởng thì rất đơn giản đúng ko)..Nhưng nói thật là xe của nó về đây..thứ nhất là cũng chẳng chạy nhiều...thứ 2 là mình đổ xăng cho nó có người của nó kiểm tra kỹ lắm(mà bố bảo mình cũng ko dám đỗ xăng đểu cho nó đấy!!!)=> nên em nghĩ chắc ko vấn đề gì đâu.
:D

Hạng B1
21/5/04
54
0
0
49
Vietnam

Mình không có ý ấy, đừng hiểu nhầm nha. Theo mình thì mấy cái chi tiết đó quan tâm làm gì, vì không chóng thì trầy Báo An ninh thế giới họ sẽ công bố các thủ tục này ngay ấy mà ..Không tin cứ đợi xem.
Trích đoạn: tung4

Vầng, bác Tony chắc cho là em hỏi ngu nhỉ?

Báo cáo bác chứ vấn đề xe Merc hay BMW đi ở Việt Nam xăng bị cặn chắc không phải là mới. Trên thế giới cũng không thiếu nước pha xăng đặc biệt dùng cho xe của nguyên thủ. Vấn đề em quan tâm là ở chỗ đó.

Kính bác.