Thảo Luận bmw này lạ quá ạ

Tập Lái
18/2/12
0
0
6
Bên of đang bán xe này. http://www.otofun.net/threads/706061-bmw-128i-sx-2008-the-thao-2-cua-hang-hieu-gia-“re”

Bác nào có kinh nghiệm về dòng này chưa ah?

Chào các cụ, em là ChọcGậy BánhXe. Nick kia e toàn nhớ pass ở máy tính với ipad, giờ cài lại win quên xừ mất pass nên phải xài tạm nick này vậy. Không edit được bài ở thớt kia nên lập tạm thớt mới trong lúc nhờ rs pass.
Em có con BMW 128i, sản xuất năm 2008 màu đỏ, Đăng ký lần đầu 2010. Máy 3.0 I6 (Máy N52 giống máy của X5)
Theo NXS thì con này có thể tăng tốc từ 0 lên 100 km/h trong khoảng 6,6 giây.Vì là dòng xe thể thao nên option nó chỉ đơn giản thôi (Ghế điện, Bi-xenon mắt liếc, Smartkey, Start/Stop, màn hình tích hợp tự động nhô lên khi cắm chìa khóa, lẫy chuyển số trên vô lăng...) chủ yếu NSX chú trọng đến tính năng vận hành, độ chuẩn xác của vô lăng và độ cứng của hệ thống treo. Xe đã được kiểm tra kỹ đảm bảo không đâm đụng mạnh (Có tí va quệt nhẹ nhàng phần đầu bên lái thôi, đã sơn lại đẹp rồi
), máy móc zin nguyên bản chưa làm bất kỳ cái gì. Bao test ở bất kỳ chỗ nào nếu sai thì các bác không phải trả tiền check xe nhé

Xe mới được thay đôi lốp trước mới cứng và giảm sóc + càng bên lái, gầm bệ chắc nịch, xe bốc lắm đạp ga dính lưng ngay.
Giá bán mong muốn: 790.000.000đ
Dòng xe này và màu này khá kén người nên em từ từ bán các cụ gạch đá hộ em cho thớt nó nổi lên đầu thì em mời vodka tất cả các cụ, khi nào em vào dc nick kia thì em gom nó vào 1 thớt sau ạ.
SĐT: 0914 84 0055

Đầu này

Nhìn nghiêng

Nhìn ngang

Nhìn từ đằng sau

Nội thất

ODO chuẩn gần 6 vạn

Đẫn động cầu sau, gầm bệ chắc nịch khô ráo

Giảm sóc và càng bên lái mới thay

Máy móc zin, nguyên bản chưa bao giờ phải động chạm đến một con ốc

Đôi lốp trước vừa mới thay (Hết 5.8tr)