Hạng B2
23/2/17
477
911
143
nếu bề mặt sơn còn ok thì đánh báng lại là ok, nhưng nói thật lòng tới bằng này năm rồi ko còn cái nào còn sơn zin, tút lại hết rồi có thì xe chùm mền ko ra đường thì có
bác có thể sơn lại nguyên chiếc còn để bbongs như vậy thì quan trọng nhất là tay nghề của thợ sơn có thổi lớm bóng căng được hay không và khi phủ thì mình yêu cầu phủ giầy hơn chút thì khi đáng bánh mình thấy bống như kính. sau đó bác muốn nó bóng lâu và bền mình có thể nano hoạc phủ ceramic tùy điều kiện.
- vỏ đèn mình có thể tháo đánh bóng lại, nếu đã quá cũ và bị rạn thì thua bác phải thay mới vỏ đèn ( vỏ cũng rẻ à )
Bác viết tiếng việt như e viết tiếng Ả Rập vậy... €€€÷#$$@ h@!%(&&*^

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
Bây giờ đầu tư khoảng 300t thì được chiếc như vầy không bác?

Em cũng ko rõ nữa, anh em e46 đều có file excel hết, sau khi tổng kết thì tiền bảo dưỡng có khi >= tiền mua xe. Giờ giá thị trường tầm 250, nếu có rủng rỉnh hơn 100tr và ko lo ngại tiền xăng và có thời gian uống cafe garage thì chơi tới. Còn không thì...

Hạng C
2/1/16
571
32.551
93
Em cũng ko rõ nữa, anh em e46 đều có file excel hết, sau khi tổng kết thì tiền bảo dưỡng có khi >= tiền mua xe. Giờ giá thị trường tầm 250, nếu có rủng rỉnh hơn 100tr và ko lo ngại tiền xăng và có thời gian uống cafe garage thì chơi tới. Còn không thì...
Mình đi không nhiều, với lại có những cái quan trọng hơn xăng. Thời gian có thể sắp xếp được. Bây giờ chỉ còn thiếu lúa chút. Thấy xe bác cubi cũng bảo dưỡng mà giá cũng 300t, nên không biết phải làm thêm gì nữa không!