Hạng C
2/1/16
571
32.551
93
nếu bề mặt sơn còn ok thì đánh báng lại là ok, nhưng nói thật lòng tới bằng này năm rồi ko còn cái nào còn sơn zin, tút lại hết rồi có thì xe chùm mền ko ra đường thì có
bác có thể sơn lại nguyên chiếc còn để bbongs như vậy thì quan trọng nhất là tay nghề của thợ sơn có thổi lớm bóng căng được hay không và khi phủ thì mình yêu cầu phủ giầy hơn chút thì khi đáng bánh mình thấy bống như kính. sau đó bác muốn nó bóng lâu và bền mình có thể nano hoạc phủ ceramic tùy điều kiện.
- vỏ đèn mình có thể tháo đánh bóng lại, nếu đã quá cũ và bị rạn thì thua bác phải thay mới vỏ đèn ( vỏ cũng rẻ à )
Phủ nano hay ceramic hết bao nhiêu vậy bác?

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Chi phí hết bao nhiêu vậy bác. Kể cả việc sơn lại xe màu đen. Không bíet bảo hiểm có trả cho sơn xe hay không!
dể òm, lấy cục đá, cầm mài từ đầu đến đuôi vài đường sâu sâu vào là bảo hiểm phải cho sơn lại hết, đem vào chính hãng mà sơn cho nó đáng đồng tiền bát gạo đóng cho bảo hiểm cụ ạ

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Can bác, e mua, sửa 74tr, chưa vừa ý. Chạy ọp ẹp lắm, đừng để cái logo ma mị đó lừa bác. Trên đời không thể có cái gọi là ngon bổ rẻ được. Tại sao cái kia buổi sáng (tầm tiền) như cái công nông mà người ta chạy đầy đường, vì người ta chạy được!!! Chân tình với bác đó. Em k tiện nói nhiều, thực sự bác muốn biết, inbox cho e.

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
Can bác, e mua, sửa 74tr, chưa vừa ý. Chạy ọp ẹp lắm, đừng để cái logo ma mị đó lừa bác. Trên đời không thể có cái gọi là ngon bổ rẻ được. Tại sao cái kia buổi sáng (tầm tiền) như cái công nông mà người ta chạy đầy đường, vì người ta chạy được!!! Chân tình với bác đó. Em k tiện nói nhiều, thực sự bác muốn biết, inbox cho e.

Dùng từ chạy ọp ẹp lắm em thấy tội cho huyền thoại quá. Chăm xe đúng thì em nó vẫn đầm chắc và cứng ngắt thôi. Còn bỏ bê em nó thì... nó hành cho sml luôn :D :D

Báo cáo bác là dạo trước em ra ngồi ngớp ngớp ở tiệm nội thất oto, thấy 1 chiếc Civic đèn pha mờ đục như kiểu "đục thủy tinh thể" ấy, mấy eng thợ đem ra 1 cái bình kiểu uống trà, cắm điện từ cục adapter nào đấy, chờ đâu 3 phút bắt đầu check có khói từ ấm bình thì phải. Sau đó eng thợ cầm cái vòi hơ hơ trước cái mặt đèn -> ơ hay, hơ đến đâu trong đến đấy, em cũng dẹp luôn cái í định chà kem đánh răng luôn. Sau này lỡ "đục thủy tinh thể" thì ra nhờ mấy eng nớ giải phẩu cho nó nhanh gọn. Hihi.