Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
Giá khá cao với thông số như vậy, riêng GLA chỉ so được với bản thấp thôi mang 45 AMG nó trên cơ thấy rõ, X2 khó mà được quan tâm tới đối với ai thích dòng hiệu năng cở nhỏ

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Vâng bác, con Tig 2018 cũng cực đẹp lại rẻ hơn con X2 gần nửa tỉ ạ...
GLC rẻ hơn tầm 200 triệu
X3 rẻ hơn con X2 mà đẹp ăn đứt con X2 luôn
X2 là để cạnh tranh GLA thôi ạ và GLA 200 đâu 1.6 tỉ, GLA 45 matic siêu ngon là hơn 2.2 tỉ
X2 dù ntn thì giá quá cao fc cái mác Bim chất lượng vận hành còn xét ạ vì dòng 4 serie ra sau nhưng vận hành ko bằng đc 3 serie

QUOTE="P.Huayra, post: 15797634, member: 143223"]GLA45 AMG hơn hẳn mọi thứ kể cả giá nếu kiếm xe úed hay mua mới.

Con tiguan chỉ thua về nội thất và thương hiệu chứ chất lượng X2 tuổi với nó nếu xài FWD so với 4motion. Con Tiguan offroad cũng chả kém gì nếu so với X3 :D
[/QUOTE]
Bác nói với cái thằng ngu trên làm gì, nó đã lái dc chiếc xe nào đâu mà đi chém gió, chỉ biết nhìn cái logo với cuồng mấy chiếc xe rẻ tiền nhiều option ấy, chứ biết chất lượng của xe là gì mà đi giải thích với nó.
Tiguan chạy nhiều ở châu Âu có khi còn ngang bằng X3 và hơn cả Q5 khi so ra giá và chất lượng. Còn ở TQ thì đúng như bác nói bản mới ra của nó đang chiếm lĩnh thị trường CUV ở phân khúc bình dân, chứ ai như cái thị trường nhỏ xíu này giờ còn chạy 3 cái con CX-5 hay CR-V :D

• Like
Reactions: ABMW
Hạng B2
12/10/15
313
354
63
Xe nhập chịu thuế cao mà mấy bác cứ thích so sánh với xe lắp ráp trong nước đc ưu đãi thuế. Thích thì nhích thôi

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Xe nhập chịu thuế cao mà mấy bác cứ thích so sánh với xe lắp ráp trong nước đc ưu đãi thuế. Thích thì nhích thôi
Con GLA cũng nhập chứ ráp hồi nào bác, GLC mới ráp và nó ở phân khúc trên. Giá này nếu so với GLA250 4Matic là nó bít cửa rồi :D

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Bác tinh tế và công bằng... Em ko fan xe nào nhưng nếu có tiền mua SUV chắc con Discovery 5 2018 mới ra 7c thật tuyệt... Không thì cứ xe Đức mà chơi nếu hìu nhiều ạ! Nhưng cũng phải thực tế khi X2 X3 GLC300 cạnh nhau thì cứ X3 hay GLC mà chơi...
Em xe cỏ thôi nhưng dc cái ham đọc về xe cộ và hay xem review qua clip chỉ tiếc ít hìu ...hehe

Bác nói với cái thằng ngu trên làm gì, nó đã lái dc chiếc xe nào đâu mà đi chém gió, chỉ biết nhìn cái logo với cuồng mấy chiếc xe rẻ tiền nhiều option ấy, choứ biết chất lượng của xe là gì mà đi giải thích với nó.
Tiguan chạy nhiều ở châu Âu có khi còn ngang bằng X3 và hơn cả Q5 khi so ra giá và chất lượng. Còn ở TQ thì đúng như bác nói bản mới ra của nó đang chiếm lĩnh thị trường CUV ở phân khúc bình dân, chứ ai như cái thị trường nhỏ xíu này giờ còn chạy 3 cái con CX-5 hay CR-V :D[/QUOTE]

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Giá này thì ai mua nhỉ, chắc phải có tình yêu ghê gớm với BMW

Hạng B1
2/8/05
51
15
8
www.thehetrevn.com
Các bác đừng mang con xe X2 ghẻ của Trường Hải mà đi so với con GLA 45 của Mer thì khổ thân cho em GLA45 quá.

GLA45 AMG của Mer có giá bán tại Mỹ gần gấp 2 lần con X2 base của anh Hải "Ngáo", Cũng là xe nhập khẩu, ở Việt nam X2 và GLA45 AMG có giá bán gần tương đương không có nghĩa là " Cùng phân khúc, đẳng cấp" với nhau đâu nhé. Chỉ có anh Hải "ngáo" mới định giá kiểu đấy thôi.

GLA45 bên Mỹ nó với Porcher Macan Tubo vì cùng phân khúc giá bán và mã lực động cơ.
Ở Việt Nam mang con X2 198 mã lực, bản Base, so với con Mer GLA 45 full options, 380 mã lực thì quá là hài ước.