Hạng B2
19/6/08
194
0
0
www.otosaigon.com
RE: BMW X5....made in Tung Của

Tung cua nó còn phóng tầu vũ trụ ầm ầm chứ 3 cái vụ nhái x5 này xi nhê gì các ợ

Hạng B2
15/6/07
482
1
16
Saigon

ah nhờ mấy anh phá hoài này mà ta có đồ giá rẻ xài nhẩy :D

kô biết chất lượng xe này như thế nào ? chắc tiêu chuẩn xuất đi đức sẽ khác nội địa !

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM

đúng là Trung Hoa Anh Hùng...potoanthân.com.cả thế giới :D

Hạng B1
10/1/08
71
0
0
53
Giang hồ đất cảng

quote:

Trích đoạn: Porsche_Cayenne

Em xin thua mấy chú TQ này,cái gì cũng làm được cả. Phantom còn có đồ giả từ TQ mà bác,lấy tên là Red Flag (Hồng Kỳ-Cở đỏ) nữa mới ghê chứ .
Bữa trước thấy 1 chiếc CEO này ở vòng xoay Ngô Gia Tự , Lí Thái Tổ ,nhìn tởm kinh khủng. Chú lái xe,độ tuối trung niên mặt cứ vênh váo cả lên. Hết biết nổi.

chiếc hồng kì đó cong mắc hơn rollsroyce phantom xịn đó bác

Em hônk tin nổi hãng xe có tiếng của TQ là Brilliance còn chật vật chưa sang nổi thị trường Châu Âu vì không đủ tiêu chuẩn an toàn . mà TQ có thể sản xuất loại xe tốt hơn Phantom ??? Bác nghĩ RR như thế nào mà lại so sánh với hàng TQ thế.

Hạng B1
12/8/06
85
1
8
33
Dormitary

hơ, oan cho bác street vơ dần quá. Em cam đoan với các bác là rolls-royce của Tàu khựa có cái đắt hơn hàng xịn mà. Em đã đọc được ở đâu đó, không nhớ, nhưng chắc chắn thông tin này là đúng. Các bác đừng ném đá bác ấy nữa, tội.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/4/07
320
170
43
vnexpress.net

Trích đoạn: Jeep lun A2

hơ, oan cho bác street vơ dần quá. Em cam đoan với các bác là rolls-royce của Tàu khựa có cái đắt hơn hàng xịn mà. Em đã đọc được ở đâu đó, không nhớ, nhưng chắc chắn thông tin này là đúng. Các bác đừng ném đá bác ấy nữa, tội.
em cũng xác nhận cho bác street version ,chiếc hồng kì mắc hơn RR nhưng sản xuất ít thôi :D
http://www.nguoilanhdao.vn/News/vi-VN/Detail/2007/9/8/7130.nld

Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53

một chiếc HONGQI của trung quốc chống đạn rồi gì gì các thể loại hao hao PHANTOM có giá bán tại trung quốc khoảng 500.000USD các bác ợ. Nếu có liên lạc vệ tinh rồi cái gì nữa thì giá còn cao hơn. Cái này là em nghe dân chơi xe người TQ nói năm 2001 nhân lúc đi bắc kinh em có thấy và hỏi một anh bạn.

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113

đúng là nó nhái thấy ghét thiệt, nhưng mong VN có ngày nhái được như nó cũng vui rồi