TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
http://vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/06/3BA03D32/
Gửi các bác coi chơi nhé, em cũng phục các bác Tung của này, đã giả rồi mà còn xuất qua Đức bán nữa[&:], bó tay......

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
RE: BMW X5....made in Tung Của

Em xin thua mấy chú TQ này,cái gì cũng làm được cả. Phantom còn có đồ giả từ TQ mà bác,lấy tên là Red Flag (Hồng Kỳ-Cở đỏ) nữa mới ghê chứ .
Bữa trước thấy 1 chiếc CEO này ở vòng xoay Ngô Gia Tự , Lí Thái Tổ ,nhìn tởm kinh khủng. Chú lái xe,độ tuối trung niên mặt cứ vênh váo cả lên. Hết biết nổi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

tin này lâu quá ùi bác ơi, nhái tum lum xe, bác chịu khó kiếm lại xem, topic đó nằm đâu em quên ùi:D:D

Tập Lái
10/5/08
31
0
0

bác post vài pic cho AE coi [&:]
Trích đoạn: Porsche_Cayenne

Em xin thua mấy chú TQ này,cái gì cũng làm được cả. Phantom còn có đồ giả từ TQ mà bác,lấy tên là Red Flag (Hồng Kỳ-Cở đỏ) nữa mới ghê chứ .
Bữa trước thấy 1 chiếc CEO này ở vòng xoay Ngô Gia Tự , Lí Thái Tổ ,nhìn tởm kinh khủng. Chú lái xe,độ tuối trung niên mặt cứ vênh váo cả lên. Hết biết nổi.

Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53

Trích đoạn: Porsche_Cayenne

chiếc hồng kì đó cong mắc hơn rollsroyce phantom xịn đó bác

Tập Lái
20/1/08
48
0
0
www.otosaigon.com

chiếc hồng kì đó cong mắc hơn rollsroyce phantom xịn đó bác
Chiếc HongQi làm sao có thể so sánh với RR được,bọn Tung Của nó ra giá như thế chỉ là 1 cách đánh bóng tên tuổi thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15

ĐÚng là TQ, chuyên gia phá hoại sự sáng tạo của người khác