Hạng B2
14/9/04
394
3
18
RE: Bỏ Bảo hộ ô tô.Nếu trở thành hiện thực?

Trích đoạn: dinhtrung

Muốn bỏ bảo hộ phải lên kế họach rồi xin ý kiến các ban ngành rồi trình lên Thủ Tướng & Quốc Hội,nhanh nhất phải mất 1 năm rưỡi nữa các Bác ơi.Thà cứ mua xe cũ,chạy đã đời rồi bán lại cũng chẳng lỗ bao nhiêu,vậy thôi.Khó mong giá xe rẻ lắm. [8D]

Nếu là em thì ra ngay đầu cái chỗ ga metro mua luôn cái bằng Tiến sỹ chứ cần gì PTS.

Cũng may mà bác ấy nhờ làm hộ nên bây giờ mới có tầm nhìn đó , chứ bác ấy mà suy nghĩ theo kiểu kinh tế kế họach thì làm gì có tầm nhìn thị trường .

Tập Lái
17/5/06
37
0
0

các bác nói bác Tuyển nhờ làm bài hộ là theo nguồn tin nào, có nguồn tin và dẫn chứng cụ thể hẵng nói nhé.

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

He he, tốt hơn hết là đừng nói các bác ạ, vì chắc chắn không có nguồn tin nào cả, truyền miệng thui. Chuyện này ảnh hưởng tới danh dự của người khác mà cừ đồn lên như zị thì hỏng hay cho lắm, mong các bác đừng giận.

Hạng B2
12/10/04
110
6
18
53

các bác nói bác Tuyển nhờ làm bài hộ là theo nguồn tin nào, có nguồn tin và dẫn chứng cụ thể hẵng nói nhé.

Chuyện này thì trường đấy ai chẳng biết, cái bác này hiện vẫn đang ở Moscow. Các bác có dịp sang đây em dẫn đi làm quen.

Hạng B2
12/10/04
110
6
18
53

Mà thực ra chuyện đó ở VN nhỏ như con thỏ ấy mà, các bác lăn tăn làm gì. Bác Tuyển còn là bằng xịn, chứ nhiều bố còn bằng đi mua cơ. Bằng mua ở nước ngoài khó lộ hơn bằng mua ở VN. Bên này có dịch vu bán bằng cấp công khai cho bọn đen châu Phi, với những bọn như VN, cằm bằng mua về oai như cóc. Bác nào co nhu cầu, cứ ới em, em mua hộ cho cả lô.

ukc confirmed
Hạng B2
7/7/21
131
10.105
93
Không bảo hộ cách này thì cũng dùng cách khác.