D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
797
1.542
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Chưa gửi vì mới xài có 6 tháng. Chắc tốn cả triệu. Vậy mua cây mới mẹ cho rồi... Kakaka.
Vậy mới nói, đâu phải cứ mua về nhà ung dung xài đâu. Mà thế mới biết thêm 1 lý do vì sao các garage thường ko có cái này. Em mới biết có Audi và Merc trang bị trong xưởng thôi

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Vậy mới nói, đâu phải cứ mua về nhà ung dung xài đâu. Mà thế mới biết thêm 1 lý do vì sao các garage thường ko có cái này. Em mới biết có Audi và Merc trang bị trong xưởng thôi

Hihi bởi vậy em toàn làm xe của em... nếu ra ngoài thì xách đồ của em theo rồi sử dụng khi cần.

Hạng B1
2/6/16
60
49
18
Thường thì em bị lúc tiệm vá xe bắn ốc bằng máy quá lực, về mở bằng cây tuýp theo xe mở không nổi.
Mong các bác giới thiệu cây tuýp nào mở nhẹ nhàng với ạ :)
Hiệu Toptul càng tốt, sẵn em mua cả cây cần siết lực như bác chủ giới thiệu luôn

Hạng D
20/7/07
2.639
2.448
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Thường thì em bị lúc tiệm vá xe bắn ốc bằng máy quá lực, về mở bằng cây tuýp theo xe mở không nổi.
Mong các bác giới thiệu cây tuýp nào mở nhẹ nhàng với ạ :)
Hiệu Toptul càng tốt, sẵn em mua cả cây cần siết lực như bác chủ giới thiệu luôn

bác ra showroom 601 trường chinh, ng ta mang catalog ra cho bác lựa, có sẵn hàng mẫu cho bác cầm tận tay luôn, bác mua cây tuýp nào cán dài nhứt thì dễ mở thôi

• Like
Reactions: NgoclongLu