Tập Lái
12/4/11
29
0
0
Vô tình e thấy em Kia này có bộ mâm mà theo cảm nhận của em thì quá đẹp và rất hợp với em forte, nhưng khổ nỗi tầm hiểu biết của em thì quá hạn chế, bác nào biết bộ mâm này có tên là gì chỉ cho em với nhé.em chi có tấm hình này thôi, không có tấm nào chi tiết về bộ mâm này cả.bác nào biết chỉ em với nhé.cảm ơn các bác nhiều nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
em nghĩ anh ra mấy chổ bán mâm đưa hình này ra cho họ xem và họ tư vấn cho anh luôn

Hạng B2
17/11/10
439
5
18
TP.HCM
Mâm đẹp mà xe thì lại quá đẹp. Con này là KIA gì vậy các bác? Ôi sao mà em nó đẹp thế!

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
bruce nguyen nói:
Mâm đẹp mà xe thì lại quá đẹp. Con này là KIA gì vậy các bác? Ôi sao mà em nó đẹp thế!
Forte bác ạ .

Tập Lái
12/4/11
29
0
0
cảm ơn các bác nhiều nhé, em này là em Forte, đã độ calang và độ mâm.nhìn đơn giản mà đẹp ghê,em cũng đang định cho nó có bộ guốc như thế nhưng mà chưa có tìm ra bộ mâm đó là gì?cảm ơn bác moivaonghe nhé.

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
duykhoabmt nói:
cảm ơn các bác nhiều nhé, em này là em Forte, đã độ calang và độ mâm.nhìn đơn giản mà đẹp ghê,em cũng đang định cho nó có bộ guốc như thế nhưng mà chưa có tìm ra bộ mâm đó là gì?cảm ơn bác moivaonghe nhé.
dạ k có gì ah, bác cứ tìm trong đó thế nào cũng có, ùng trên os mình đó bác. Em cũng đang kết 1 em trong đó nên đang để giành lúa để v2 mang guốc cao chút :D

Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
duykhoabmt nói:
Vô tình e thấy em Kia này có bộ mâm mà theo cảm nhận của em thì quá đẹp và rất hợp với em forte, nhưng khổ nỗi tầm hiểu biết của em thì quá hạn chế, bác nào biết bộ mâm này có tên là gì chỉ cho em với nhé.em chi có tấm hình này thôi, không có tấm nào chi tiết về bộ mâm này cả.bác nào biết chỉ em với nhé.cảm ơn các bác nhiều nhé
bác ở sg thì dễ, ghé kumho vòng xoay lý thái tổ, hôm bữa thay lốp em có thấy bộ này, 10tr/4 cái cho mâm 17"