Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Em đã nói các bác rất nhiều lần là đừng làm cái trò ngu xuẩn, ngốc nghếch này. Hại dân hại nước, hại con hại cháu. Các bác làm cho tụi nó quen thói. Không ai bỏ, nó chẳng kiếm chuyện với người không bỏ.

Trước giờ e không bỏ. Đợt rồi đăng kiểm nó hỏi thẳng "Xe anh có gửi ai không?". Em bảo: "Không".

Đưa xe vô. Khi ra nó báo rớt, phải khắc phục. Trong khi xe em xe mới. Nó (thằng khác) nói: "Anh liệu coi sao, lần này rớt nữa là khỏi lưu thông. Anh có gửi ai chưa?"

Em biết là khó qua "ải" nên trả lời: "Em gửi anh vậy".

Đi 1 vòng, đánh xe vô lại. Nó: "Bỏ tiền vô chưa?". "Dạ rồi anh". "Vô phòng đợi đi anh".

10 phút sau lấy sổ đăng kiểm, tem.

Attachments

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Đa phần là mấy thằng độ đẽo, đèn đóm sai quy định thôi, chứ xe zin k độ thì có ai bỏ tiền vào làm j.

Tập Lái
22/5/12
17
10
3
1 lần em k bỏ, nó vừa ga vừa phanh rồi nó bảo thẳng em k ăn :confused:

Hạng B2
20/5/11
454
171
43
47
Em đã nói các bác rất nhiều lần là đừng làm cái trò ngu xuẩn, ngốc nghếch này. Hại dân hại nước, hại con hại cháu. Các bác làm cho tụi nó quen thói. Không ai bỏ, nó chẳng kiếm chuyện với người không bỏ.

Trước giờ e không bỏ. Đợt rồi đăng kiểm nó hỏi thẳng "Xe anh có gửi ai không?". Em bảo: "Không".

Đưa xe vô. Khi ra nó báo rớt, phải khắc phục. Trong khi xe em xe mới. Nó (thằng khác) nói: "Anh liệu coi sao, lần này rớt nữa là khỏi lưu thông. Anh có gửi ai chưa?"

Đi 1 vòng, đánh xe vô lại. Nó: "Bỏ tiền vô chưa?". "Dạ rồi anh". "Vô phòng đợi đi anh".

Bác nói cụ thể trạm nào để anh em còn biết ?
Mà xe bác là kinh doanh hay không kinh doanh vậy

Hạng D
30/7/16
1.325
2.714
113
xe em mua sau để vậy , không độ đèn , không độ mui , đăng kiểm 4,5 lần rồi có bỏ xu nào đâu .
  • Còn nó bảo thắng , thước lái gì đó , bảo không đạt cho em xin cái biên bản hay chữ kí gì đó em vô hãng kiểm tra lại đối chiếu .
  • Bác mà gắn ba cái đèn led cùi là chết với nó

Hạng C
6/1/07
626
2.789
93
Xe mình có bảo dưỡng hãng đàng hoàng nhưng xã hội nó vậy rồi mấy anh ơi. Đi ngược lại thì mình mệt chứ ai

• Like
Reactions: Anhhaiotosg
Hạng D
10/1/14
2.964
4.642
113
Sài Gòn
Xe mình có bảo dưỡng hãng đàng hoàng nhưng xã hội nó vậy rồi mấy anh ơi. Đi ngược lại thì mình mệt chứ ai

Em cứ coi như mua thêm thuốc giảm đau đầu. Tại em toàn gặp tụi khốn nạn và đông như quân Nguyên

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng C
20/4/19
687
237
86
Không bỏ, nó tức nó gõ, nó đạp ga, thắng... tùm lum. Xe mới xót lắm các bác. Thôi cúng cô hồn đi.

• Like
Reactions: Anhhaiotosg
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113

Cuối cùng thì pác có bỏ ko? Tự mình bỏ rồi lại tự chửi mình ngu.

• Like
Reactions: GR