Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Theo cụ thế nào là thông tin? Tôi lấy tt như hình kèm được ko? Trên này cũng nhiều Oser cũng có tt ko hoàn cọc của VF, tôi nghĩ là nguồn khác nhau.
Mà nói về tt chính thức: 3 con xe oto của VF còn chưa chính thức (xe giao cho KH) nữa, hóa ra VF và các Oser đang nói nhảm về nó à. Trong đó có cụ.[BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:p[/BCOLOR][BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:p[/BCOLOR][BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:p[/BCOLOR].
tui đang nói về chính sách cốc của Vinfast thì bác thấy thế nào về thông tin kia đang lên nhỉ .....:D:D:D,con bác có thông tin nào thiết thực hơn post lên cho moij ng cùng xem và kiểm chứng đó là chính xác.....chứ giỏi làm anh hùng bàn phím quá cũng đau có tốt đâu nhỉ :D:D:D

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
ng ta đưa ra ý kiến của ng ta cũng đúng thôi,khi chưa biết sản phẩm chất lượng thế nào và giá trị thương hiệu khẳn định chất lượng sản phẩm đang =0, thì là 1 ng tiêu dùng ng ta phân vân và ý kiến là điều hiển nhiên,còn chính sách đặt cọc của VInfast lắm ng ta cảm thấy bất bình cũng đúng thôi,hàng mẫu ra như thế đến lúc nhận xe ko đc như quản cáo khách hàng ko hài lòng thì ko mua nữa thế là mất cọc à...... ng ta kinh doanh thì khách hàng là thượng đế....nêu lúc nhân xe khách hàng hài lòng thì vui vẻ nhân,chư ép khách phải nhận thì thương hiệu Vinfast xây dựng trên sự bất mãn của khách hàng à,:rolleyes:
Em cũng đã nói là không tin thì đừng đặt cọc mà??? Không thích thì đừng mua, sao bác cứ lằng nhằng mãi làm gì? Ai ép bác bỏ tiền ra đặt cọc? Như bác mua nhà ấy, đặt xong đòi lại nó quánh cho phù mỏ chứ ở đó mà đòi lại, khi mua thậm chí cái bãi đất còn chưa sạch nữa, giá ngôi nhà gấp mấy lần chiếc xe. Mà thôi không nói nữa, mệt

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/6/17
46
24
8
38
tui đang nói về chính sách cốc của Vinfast thì bác thấy thế nào về thông tin kia đang lên nhỉ .....:D:D:D,con bác có thông tin nào thiết thực hơn post lên cho moij ng cùng xem và kiểm chứng đó là chính xác.....chứ giỏi làm anh hùng bàn phím quá cũng đau có tốt đâu nhỉ :D:D:D
Thiết thực hơn chắc phải nhờ ai trưng HĐ cọc đã ký thật ra thôi cụ nhé. TT ko hoàn cọc thì tôi hay mem khác chỉ tìm đc trên mạng hay gọi hotline. Đặc biệt, ko thể tìm được thông tin phản biện điều đó sai, kể cả từ xeo hay xít vì sợ há miệng mắc quoai.
Cụ tìm giúp và trưng ra phản biện đi, hay cũng AHBP?

Hạng B2
19/4/10
241
222
43
Có thể nói màn ra mắt bán mở hàng và PR ban đầu như thế này là thất bại vì gây một sự tò mò lớn trong dư luận nhưng cảm xúc sau khi đó là gì ?...THẤT VỌNG và PHẢN CẢM !!!