Hạng B2
12/7/11
100
0
0
31
Việt nam
Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
k.raikkonen nói:
ảnh chuẩn lắm bác. Đúng ghế siêu xe có khác....thể thao !

cái gế đó cứng lắm,rất cứng.em đã sờ gế con LP640 Roadsters ngoài bắc rồi nên em biết.
dây đai an toàn thiết kế ngược so với xe thường

Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36
thì đã nói là siêu xe chứ có phải siêu sang đâu mà đòi êm như RR với Maybach

mà cái biển số ai cũng biết rồi có gì đâu phải che nữa chài?

Hạng D
7/11/08
1.060
15
38
Saigon
Em ước ao có thêm 1 số sticker nữa dán đầy xe để có cảm giác "phong trào" hơn, nhưng k0 biết phải yêu cầu sticker gì :D vì em nghĩ rằng, chẳng hạn VD Puma chưa có tài trợ cho sự kiện này, miễn cưỡng dán nó lên mắc công nó đòi ngược lại tiền bản quyền
. Mà chẳng nhẽ ta lại đi dán mấy thương hiệu hàng VN chất lượng cao lên thì coi sao được
. Anyway em chỉ mong đợi nhiều sticker hơn nữa ạ.

Hạng B2
3/10/09
197
1
0
28
ghế cứng nhưng lúc chạy thì nó khác nó ôm gọn thân hình của mình ấy chứ , em từng ngồi thử con Lp640 màu đen rồi . Nhưng em không biết chạy đường VN thì nó tưng và nó sẽ như thế nào :))

Hạng B1
18/7/11
77
0
0
HCM
Aston_Martin. nói:
k.raikkonen nói:
ảnh chuẩn lắm bác. Đúng ghế siêu xe có khác....thể thao !

cái gế đó cứng lắm,rất cứng.em đã sờ gế con LP640 Roadsters ngoài bắc rồi nên em biết.
dây đai an toàn thiết kế ngược so với xe thường
có con này rồi ...thì gế cứng mấy e c~ chịu....:D:D

Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36
samzhg nói:
Em ước ao có thêm 1 số sticker nữa dán đầy xe để có cảm giác "phong trào" hơn, nhưng k0 biết phải yêu cầu sticker gì :D vì em nghĩ rằng, chẳng hạn VD Puma chưa có tài trợ cho sự kiện này, miễn cưỡng dán nó lên mắc công nó đòi ngược lại tiền bản quyền
. Mà chẳng nhẽ ta lại đi dán mấy thương hiệu hàng VN chất lượng cao lên thì coi sao được
. Anyway em chỉ mong đợi nhiều sticker hơn nữa ạ.

việc gì phải dán Sticker nước ngoài trong khi muốn quảng bá và để mọi người biết đến Việt Nam? sính ngoại wá đấy [/:)]