Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Cãi nhau làm gì vì ai cũng cho mình đúng. Nó giống như thực phẩm chức năng ai thích thì dùng. Bổ hay không bổ cũng chẳng chết ai. Vậy thì ai thích thì chơi, không thích thì thôi.

Hạng B2
23/7/12
204
237
43
48
Nếu gắn cục này hiệu quả vậy, thì toàn dàn kỹ sư các hãng máy nổ nên về chăn vịt là vừa.!

Hạng B2
25/2/16
139
219
43
52
Tp Hồ Chí Minh
Cãi nhau làm gì vì ai cũng cho mình đúng. Nó giống như thực phẩm chức năng ai thích thì dùng. Bổ hay không bổ cũng chẳng chết ai. Vậy thì ai thích thì chơi, không thích thì thôi.
Cái vụ này nó không giống món giải trí bác ợ
Việc tranh luận không hoàn toàn mang tính bài xích hay ném đá. Vì các bác này cũng chỉ đi mua hàng về bán chứ hoàn toàn không phải tự bản thân nghiên cứu và sản xuất ra sản phẩm này.

Nhu cầu tiếp cận thông tin và tính năng, đặc tính kỹ thuật của sản phẩm là chính đáng và cần thiết, nếu đủ sức thuyết phục, nhiều người sẵn sàng "đầu tư".
Nhưng ở đây, người bán thì chỉ một hai đòi gắn thử rồi "cảm nhận"..., cần thông tin kỹ thuật thì gọi điện để được ..... tư vấn (xin lỗi nha, đôi khi xảy ra chuyện ngược đời oái oăm, Y Tá nhiều khi đòi dạy chuyên môn cho .... Bác Sỹ)

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Cái vụ này nó không giống món giải trí bác ợ
Việc tranh luận không hoàn toàn mang tính bài xích hay ném đá. Vì các bác này cũng chỉ đi mua hàng về bán chứ hoàn toàn không phải tự bản thân nghiên cứu và sản xuất ra sản phẩm này.

Nhu cầu tiếp cận thông tin và tính năng, đặc tính kỹ thuật của sản phẩm là chính đáng và cần thiết, nếu đủ sức thuyết phục, nhiều người sẵn sàng "đầu tư".
Nhưng ở đây, người bán thì chỉ một hai đòi gắn thử rồi "cảm nhận"..., cần thông tin kỹ thuật thì gọi điện để được ..... tư vấn (xin lỗi nha, đôi khi xảy ra chuyện ngược đời oái oăm, Y Tá nhiều khi đòi dạy chuyên môn cho .... Bác Sỹ)
Bác nên đọc kĩ trướkc khi comment
Em nhắc đi nhắc lại là trên này e ko được post thông tin sp vì sẽ bị banned nick
E sẵn sàng cung cấp thông tin cho bác qua email hoặc điện thoại nha bác.
Em đã nói mấy làn ròii mà ta. Bác có đọc cái đó ko hay là cứ khăng khăng đòi đăng lên đây. Bác xin mod cho đăng được thì e đăng lên cho các bác xem ạ

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Một số thông tin cho bác tham khảo nhé
Bộ xúc tác nhiên liệu Fitch - Có hiệu quả thật kô?

UPSP đã test sản phẩm Fitch tại Mỹ và đây là kết quả nhé.

Đây là nguyên lí hoạt động của sp.
Vì tài liệu của hãng khá nhiều nên em mới nói bác là sau tết em sẽ công bố. Còn các bác cần thì em sẽ gửi thêm thông tin qua email. Cái này chả có gì phải bí mật với các bác ạ

Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Có dịp em sẽ gắn thử review cho biết. Cái vụ BH của xe thì chắc giải quyết bằng cách làm bộ plug'n play, khi nào đem đi BH, bảo dưỡng thì gắn dây Zin vô.

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Dành cho bác nào thắc mắc về kết quả test trên dyno sẽ như thế nào nhé

Video kô xem dc. Mà search video trên youtube thì thường có từ rất lâu và mờ tịt, chữ cũng nhìn kô rõ. Hi vọng có 1 video review test trên DYNO (full HD).