Hạng C
10/7/06
516
0
16
Ba Trại gần 03 Sân golf trong cự lý 30 phút ô tô đấy bác.
PutinVn nói:
Nhất trí cả 2 nơi, nơi nào cũng tốt cả hehe. Nhưng đi Ba trai ở Hạ long là hay nhất.
----------------------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

Hạng B2
28/12/09
455
3
18
50
năm nay em sẽ quyết tâm đi off 3 miền, ở đâu cũng chơi, có thể trốn đi 1 mình
hehe

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Có vẻ phương án Ba Trại đang có nhiều phiếu đây. Nhà e thì nhạc nào cũng nhảy...:). Bác Mộc, Cosboy lên giúp ae phía Nam lộ trình Tây Bắc- Viêng Chăn nhé!

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
aikido1120 nói:
Một năm kinh tế buồn .......

đang nghĩ chắc năm nay đại za @aikido sẽ tài trợ anh em mỗi người 1 phuy dầu để đi xuyên 3 nước Đông Dương cho đã vậy mà chưa gì đã khóc là seo ta

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
Cu Bom nói:
hoang an nói:
Hai ... za ... a !Bắc hay Nam đây ta? mềnh ở giữa khó chọn quá? dưng mà nếu Ba Trại thì em còn đu theo nối chặng với các bác SG xuyên Việt chứ miền Tây thì các bác HN bay chim sắt hết thì em đu một mình về SG chán lắm ... hu hu
Gia Lai có chuyến bay SG mà Bác?
nhà em lũ trẻ với bà cả không chịu đi gì ngoài xe nhà bác ơi (ý em là khi vào đến nơi chúng vẫn thích di chuyển bằng xe nhà hơn chắc để vứt hành lý vật dụng đồ chơi lên đấy và mang theo nhiều đồ cho thoải mái) chắc quen tự do không thích tù túng lệ thuộc

Hạng C
10/7/06
516
0
16
Nếu OFF được ở Ba Trại thì thật là tuyệt, tuy nhiên theo em nếu chọn PA này chúng ta phải tính toán ngay từ bây giờ công tác chuẩn bị. Em xới lên một số vấn đề nhé:
1. Vấn đề nan giải nhất đó là nơi ở, ko thể ở các lều cắm trại trong điều kiện thời tiết mùa hè tại Ba Trại, chính vì thế cần tìm kiếm thêm các địa điểm có thể lưu trú đủ tiêu chuẩn tương đương 3 sao quanh khu vực Ba Trại (cũng không có nhiều đâu Tản Đà Resort, Asean Resort...); Nếu ko kiếm được có thể tính PA 20 nhà để phục vụ khách còn 20 địa chủ chỉ chơi thôi còn tối về nhà ngủ. 2. Vấn đề thứ 2 là Điện, chắc chắn phải tính PA thuê máy phát điện dự phòng, vì mùa hè rất hay cắt điện và nếu có điện cũng sẽ quá tải khi tất cả 60 chiếc điều hòa cùng chạy (20 nhà x 3 chiếc).