Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
Kienvang nói:
Hay là quay sang phương án miền Tây cho đổi món các bác?

Mùa Hè thì miền nào cũng nóng, đã về miền Tây thì thôi mình bay hết ra Phú Quốc luôn cho hoành tráng, năm nay cố gắng xin tài trợ của Hyundai nhìu nhìu để mua ... vé máy bay :D:D:D:D

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Bàn tới bàn lui chắc ngồi nhà mở máy lạnh dọn mồi và bia lên rồi Off qua webcam cho mát và đỡ tốn haha ........ :D

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
mackafee nói:
Kienvang nói:
Hay là quay sang phương án miền Tây cho đổi món các bác?

Mùa Hè thì miền nào cũng nóng, đã về miền Tây thì thôi mình bay hết ra Phú Quốc luôn cho hoành tráng, năm nay cố gắng xin tài trợ của Hyundai nhìu nhìu để mua ... vé máy bay :D:D:D:D

Xin TCA tài trợ 7 cặp vé khứ hồi SG-PQ cho 7 thành viên mua SF2013 xem ra hợp lý nhể hahaha

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
5 năm qua, năm nào cũng "thương về Miền Trung" rồi. Năm nay nên đổi món cho lạ đi.

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Các bác không phải lo chuyện mất điện nhé, vì nếu có mất thì mời các bác ra bể bơi tắm và uống rượu suốt đêm lo gì.
Chương trình còn có đi Hạ long và các điểm du lịch khác cơ mà.
Nhà em nhường nhà cho các bác ngủ em ra ghế bố ngoài bể bơi ngủ chắc phê hơn trong nhà chứ bộ.
NamKhanh03 nói:
Nếu OFF được ở Ba Trại thì thật là tuyệt, tuy nhiên theo em nếu chọn PA này chúng ta phải tính toán ngay từ bây giờ công tác chuẩn bị. Em xới lên một số vấn đề nhé:
1. Vấn đề nan giải nhất đó là nơi ở, ko thể ở các lều cắm trại trong điều kiện thời tiết mùa hè tại Ba Trại, chính vì thế cần tìm kiếm thêm các địa điểm có thể lưu trú đủ tiêu chuẩn tương đương 3 sao quanh khu vực Ba Trại (cũng không có nhiều đâu Tản Đà Resort, Asean Resort...); Nếu ko kiếm được có thể tính PA 20 nhà để phục vụ khách còn 20 địa chủ chỉ chơi thôi còn tối về nhà ngủ. 2. Vấn đề thứ 2 là Điện, chắc chắn phải tính PA thuê máy phát điện dự phòng, vì mùa hè rất hay cắt điện và nếu có điện cũng sẽ quá tải khi tất cả 60 chiếc điều hòa cùng chạy (20 nhà x 3 chiếc).