Hạng D
29/11/06
2.951
38.092
113
53
TEST ĐỂ MÀ LÀM GÌ?

Người dân lo sợ ăn rồi chỉ test vừa mất tiền lại vừa nghèo, làm giàu cho người sản xuất và đầu cơ …

Sao giờ F0 trở thành Hot trend hay sao mà người người nhà nhà nói về F0.

Tự nhiên tốn tiền mua test về để xem mình có là F0 làm gì ?

Mệt thì nghỉ ngơi
Ho thì ăn tỏi mật ong
Sốt thì uống kinh giới, diếp cá, tía tô.
Đờm thì ăn lá cải xanh hoặc mù tạt cay xộc lên đỉnh đầu vài lần là hết đờm
Hãy Giống như Chí Phèo, ăn 1 bát cháo hành nóng, tía tô của Thị Nở vào cho ấm cái tình người.
Mỗi sáng thức dậy hãy làm ấm bụng, đánh thức đường ruột, làm sạch đường ruột bằng 1 ly nước ấm pha thêm mật ong, chanh. Hoặc giấm táo. Liều mạnh tốt nhất là KHÁNG SINH TỰ NHIÊN có đầy đủ gừng, tỏi, nghệ....

Dù có là F0 thì test nhiều cũng đâu hết F0? Vẫn phải ăn, phải uống, phải xông để khoẻ cơ mà.

Mua que test để test mỗi ngày, đâu khiến bản thân tránh đc F0 ?

⚠️Hãy cứ coi như mình là F0 đi, chăm sóc sức khoẻ chủ động đi. Ăn, uống và giữ ấm cơ thể.

Nỗi sợ hãi khiến cơ thể càng sinh ra adernalin ở tuyến thượng thận càng làm cơ thể mệt mỏi và dễ ốm hơn đấy.

Sống tích cực, lạc quan là cách để bạn giúp cơ thể vượt qua giai đoạn khó khăn này.
Thời tiết lạnh xuống 8-9 độ, thì việc cảm lạnh là không thể tránh khỏi (cơ thể bị axit hoá), lúc này chỉ cần kiềm hoá cơ thể, để trở về trạng thái cân bằng.
Trời có nắng nóng thì ta hay choáng hãy bổ sung ly chanh đường nóng, ăn trái cây mát cấp nước cho cơ thể.
Hãy để tâm mình tĩnh lại, chọn 1 chỗ có ánh mặt trời chiếu sáng, sưởi ấm cơ thể (nếu có nắng), hít thở thật sâu, nghe 1 bản nhạc thiền và tin tưởng cơ thể của mình sẽ giúp ta thư thái hơn

Thân chúc mỗi người, mỗi nhà mạnh khoẻ, bình an!

Hạng D
6/8/16
2.420
18.303
113
có lần em lấy cái hình chụp bàn làm việc của Tổng thống Mỹ, crop xung quanh đi, xoá hình con đại bàng đi, rồi show bên box khác,

hỏi: các anh ơi em tính đặt cái bàn làm việc theo mẫu này được không...

hơn mấy chục anh lao vào chửi: sao giống bàn thờ thế, giống như bàn làm việc trong chùa, để bát nhang lên đó thì bao đẹp, kiểu này lạc hậu rồi ...

em cười không nhịn được,
đang ngon trớn, có ông nhảy vào nói là bàn làm việc của TT Mỹ...

nguyên băng đang nhao nhao, im lặng hết.

đấy là Vấn đề...
em nhớ :)) và từ đó anh là idol của e

• Wow
Reactions: Wuyền
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Ha ha ha...
Từ 2015 tui bỏ ra 1 triệu thì nay số tiền ấy đã ~~ 11 triệu.
Vốn tui có và ko hề vay mượn gì hết.
Ha ha ha............

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.759
93
Nhìn lại cái thớt này, kết quả là cái bong bóng đến 2019 nó ko những ko nổ mà còn to hơn, liệu nó có nổ năm 2022?

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Nhìn lại cái thớt này, kết quả là cái bong bóng đến 2019 nó ko những ko nổ mà còn to hơn, liệu nó có nổ năm 2022?
Thị trường vi diệu lắm. Khi ai cũng nói bong bóng nổ thì nó không nổ, và ngược lại, khi ai cũng hăm hở tự tin lao vào thì nó … bùm

• Like
Reactions: QT75