Tập Lái
7/6/08
5
0
0
Cac ban tu van dum minh di . Gia mua lai 2 chiec nay vao khoang bao nhiu va dia chi ban . Minh van thix Boxter hon ...

Hạng B2
31/1/08
374
1
18
24H.COM.VN
RE: Boxter hay Mer Slk 350

theo em biết thì tại thời điểm thuế nhập khẩu 83% , slk 350 được phân phối bởi mercedes VN có giá là 116k còn boxter được phân phối bởi công ty của porsche tại VN có giá là 131k . Tuy nhiên bác có thể mua 2 em này với giá rẽ hơn tại các salon (những salon chưa bán hết xe ở thời điểm thuế 70%) thì bác tiết kiệm được hơi bị nhiều lúa đấy ( 6-8k , có khi cả chục k trở lên ).Nhưng mua xe ở các salon lại không có những chế độ hỗ trợ , bảo hành cho khách hành như tại hãng (nhưng em nghĩ những dòng xe của đức thì củng ít hỏng nên những chế độ ưu đãi cũng chẵn ăn thua gì với việc tiết kiệm được hơi bị nhiều lúa).Chúc bác có con vợ ưng ý:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em nó là Boxster chứ ko phải Boxter đâu các bác ạ hì hì
em thấy thế này: Boxster đc gọi là siêu xe giá rẻ còn SLK thì ko. nhưng cũng ghê khi mà có 1 chiếc Boxster ở HN bị hỏng chip điện tử nằm đắm chiếu hít bịu suốt, trong khi SLK có hãng Mer bảo hành. tuy nhiên nếu thực sự thích xe thể thao bác lấy Boxster đi

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Mer mà không có AMG thì không bàn làm gì:D, còn Porsche em nghe tây nó 8 thì hệ thống lái còn thích hơn cả BMW[8D][8D], thảo nào bọn tây từ xưa nó chơi 911 nhiều thế.

Hạng B2
2/1/05
151
1
0
53
HN

Boxster là xe giá rẻ của dòng Porsche, không phải dòng phổ thông 911. |Nhìn xe này cũng chẳng có gì đặc biệt.

Theo em nên chon SLK vì một số lý do sau:

1. Xét về độ sang trọng thì Boxster cũng không xịn hơn CLK. thậm trí còn thua kém.
2. Về độ tay chơi và nhìn ngầu theo em thấy SLK đời mới trông đẹp hơn nhìn thanh niên hơn.
3. Boxster VN không có chỗ sửa chữa và bảo dưỡng chính hãng, SLK thì có Mercedes VN đã khá phát triển.
4. Chắc là sẽ dễ bán lại hơn là Boxster khi bác chán...
5. Còn về tốc độ và lái thì không biết vì chưa được đi Boxster.

Hạng B2
20/4/06
184
1
18

Em thấy boxster cũng đẹp vậy mà các bác ở bển gọi là mông đàn bà!!!nghĩa là sao?
1-mông đàn bà thì hơp với anh em;)
2-mông đàn bá thì nữ tính hợp với chị em

Hạng B2
14/5/05
254
46
28

Thấy cái nick của bác thì theo em bác nên lấy boxster đi. Chúc bác sắp cướ được vợ[8D]

Hạng B1
1/4/07
51
0
0

Trích đoạn: kenny

Thấy cái nick của bác thì theo em bác nên lấy boxster đi. Chúc bác sắp cướ được vợ[8D]
hahhha, nói hay, chứ nếu bro mua SLK thì hư tên mình rồi, hêhh, cho dù mình thix mercedes hơn, dù gì thì xe nào cũng ngầu hết.