Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Bác thaibao1269, vào giải thích hộ Em với. :D.
Đùa chứ Bác
Toietmoi, yên tâm về dịch vụ sửa chữa nhé. Hiện nay bên Em đang khắc phục và mở rộng dealer rất nhiều, Bác đọc hết những cmt của Em ở trên nhé. :)
Bác cần thêm thông tin về xe, Bác cứ Inbox cho Em hoặc gọi vào cục gạch của Em 0905 323 004
Địa chỉ showroom Em :
1. Tòa nhà The Vista, 628C Xa lộ HN, P. An Phú, Q. 2, TP. HCM
2. 2 Bis Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1, TP. HCM.

Cám ơn Bác!

Hạng C
11/2/09
629
547
93
Nghe nói WA mới đổi chủ và thay đổi nhiểu ở Services, các bác cứ đến trải nghiệm xem như thế nào nhé.

Từ dạo scandal ấy đến nay em chưa tới nên hi vọng là có sự thay đổi.

Bên bác Veryon cần năng nổ và chiến lược quảng bá tốt hơn, nên học theo subaru, chứ không lại chìm xuồng như peugeot. Chúc WA thuận buồm nhé.

• Like
Reactions: veyro0810
Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Đùa chứ Bác
Toietmoi, yên tâm về dịch vụ sửa chữa nhé. Hiện nay bên Em đang khắc phục và mở rộng dealer rất nhiều, Bác đọc hết những cmt của Em ở trên nhé. :)
Bác cần thêm thông tin về xe, Bác cứ Inbox cho Em hoặc gọi vào cục gạch của Em 0905 323 004
Địa chỉ showroom Em :

Cám ơn Bác!
Nhà em đang có xe rồi, nay ngắm nghía VW vì đang lăn tăn việc đổi xe. Sẽ có 1 ngày nào đó nhà emn sẽ ghé thăm bác.
Chúc VW ngày càng thông dụng ở VN.

• Like
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Đùa chứ Bác
Địa chỉ showroom Em :

Cám ơn Bác!
Thế còn tình hình ngoài Hà Nội thì thế nào bác ơi? Bên bác cũng quản lý luôn hay lại bên khác? Em chỉ sợ nhất là chuẩn đoán sai bệnh với vẽ thêm việc để moi tiền khách. Chuyện phụ tùng đắt rẻ thì ko ngán.

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Thế còn tình hình ngoài Hà Nội thì thế nào bác ơi? Bên bác cũng quản lý luôn hay lại bên khác? Em chỉ sợ nhất là chuẩn đoán sai bệnh với vẽ thêm việc để moi tiền khách. Chuyện phụ tùng đắt rẻ thì ko ngán.
Ở HN bên Em đang chuẩn bị khởi công xây Showroom 3S thuộc của Tập đoàn New City Bác nhé ( Kế bên Land Rover - Jaguar - Đường Nguyễn Văn Linh - Q. Long Biên ).Dự kiến sẽ khai trương trước tết Nguyên đán. :) . Bác ở Phố nào ạ?
Hiện chỉ có dealer 17 Phạm Hùng thôi. Đại lý phân phối ko phải thuộc quản lý bên Em nhé.

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Nhà em đang có xe rồi, nay ngắm nghía VW vì đang lăn tăn việc đổi xe. Sẽ có 1 ngày nào đó nhà emn sẽ ghé thăm bác.
Chúc VW ngày càng thông dụng ở VN.
Vâng, Khi nào Bác đổi thì ới Em.:)
Àh Cuối năm nay về thêm 3 dòng nhé Bác. Sharan, Jetta, Beetle . Năm sau sẽ về nhiều.
Bên Em cũng thường nhập về dòng Spotdeal như: Passat Estate, Golf Variant, Golf Cross Plus, Scirocco GTS, Phaeton, Tiguan,....

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Ở HN bên Em đang chuẩn bị khởi công xây Showroom 3S thuộc của Tập đoàn New City Bác nhé ( Kế bên Land Rover - Jaguar - Đường Nguyễn Văn Linh - Q. Long Biên ).Dự kiến sẽ khai trương trước tết Nguyên đán. :) . Bác ở Phố nào ạ?
Hiện chỉ có dealer 17 Phạm Hùng thôi. Đại lý phân phối ko phải thuộc quản lý bên Em nhé.
Em biết cái dealer ở Phạm Hùng rồi nhưng ko biết dịch vụ sau khách hàng, sửa chữa ở đấy như nào. Bên bác ko quản lý thì cũng thấy mông lung đấy nhỉ :(

• Like
Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Nghe nói WA mới đổi chủ và thay đổi nhiểu ở Services, các bác cứ đến trải nghiệm xem như thế nào nhé.

Từ dạo scandal ấy đến nay em chưa tới nên hi vọng là có sự thay đổi.

Bên bác Veryon cần năng nổ và chiến lược quảng bá tốt hơn, nên học theo subaru, chứ không lại chìm xuồng như peugeot. Chúc WA thuận buồm nhé.
Mấy bữa nay Em không offline với các Bác do bận làm Event thường xuyên đó Bác. Mới tham gia " chợ săn xe " của Carmudi, giải Golf ở Hồ Tràm, chuẩn bị đi 12 tỉnh miền tây, test drive ở Bình Dương và Đồng Nai,....

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Em biết cái dealer ở Phạm Hùng rồi nhưng ko biết dịch vụ sau khách hàng, sửa chữa ở đấy như nào. Bên bác ko quản lý thì cũng thấy mông lung đấy nhỉ :(
Em nghĩ chắc cũng ổn ạ. Em cũng chưa ra đó bao giờ nên ko rõ cơ sở vật chất và dịch vụ như thế nào. Bác cứ mạnh dạn bảo dưỡng nhé, Nếu ko ổn Bác cứ gọi cho Em, bên Em có thể hỗ trợ và giải quyết tất cả về dịch vụ của các dealer.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Mấy bữa nay Em không offline với các Bác do bận làm Event thường xuyên đó Bác. Mới tham gia " chợ săn xe " của Carmudi, giải Golf ở Hồ Tràm, chuẩn bị đi 12 tỉnh miền tây, test drive ở Bình Dương và Đồng Nai,....
Lúc nào có test driver ở BD vậy bác?