Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
@veyro0810: Bên bác là New City à? Nếu đúng vậy thì hi vọng với kinh nghiệm của bên bác sẽ làm tốt hơn cho thương hiệu VW ở VN.
Đúng rồi Bác, sao bác biết ạ? E cũng mới về nên những mặt hạn chế cũ đang khắc phục dần dần Bác ạ. E rất mong thời gian tới có thể phục vụ các Bác tốt nhất. :3dtanghoaheo::3dhungio2:

Hạng C
31/5/11
512
606
123
Đúng rồi Bác, sao bác biết ạ? E cũng mới về quản lý nên những mặt hạn chế cũ đang khắc phục dần dần Bác ạ. E rất mong thời gian tới có thể phục vụ các Bác tốt nhất. :3dtanghoaheo::3dhungio2:
Thì bác bẩu là bên bác có phân phối Ford, rồi xưởng VW đang tạm nằm ở Ford Phú Mỹ của New City, liên kết lại mình đoán mò đó mà.
Mình đang chạy cả Tiguan và Polo nên về chất xe mình thấy ok. Hi vọng New City vào làm lại business thì xe VW sẽ phổ biến hơn ở VN và giá rổ sẽ cạnh tranh hơn nữa (đừng cắt tính năng cơ bản nhiều quá haha).

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Thì bác bẩu là bên bác có phân phối Ford, rồi xưởng VW đang tạm nằm ở Ford Phú Mỹ của New City, liên kết lại mình đoán mò đó mà.
Mình đang chạy cả Tiguan và Polo nên về chất xe mình thấy ok. Hi vọng New City vào làm lại business thì xe VW sẽ phổ biến hơn ở VN và giá rổ sẽ cạnh tranh hơn nữa (đừng cắt tính năng cơ bản nhiều quá haha).
Ok Bác, Cám ơn Bác đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của VW. Em rất mong được gặp Bác để cùng chia sẻ những kinh nghiệm cũng như những mặt hạn chế trong thời gian qua. Bác inbox Em HP nhé. Tks Bác. :3dtangqua:

Hạng B2
24/11/11
370
232
43
Chả biết ở đâu
Ok Bác, Cám ơn Bác đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của VW. Em rất mong được gặp Bác để cùng chia sẻ những kinh nghiệm cũng như những mặt hạn chế trong thời gian qua. Bác inbox Em HP nhé. Tks Bác. :3dtangqua:
Rồi rồi... Có người trong hãng lên tiếng rồi.

Chiều nay em ghé hãng thử coi sao!!!! Kaka...

Tập Lái
3/5/10
43
15
8
{và trụ sở chính sẽ về bên Cộng Hòa ( tháng 10 sẽ khai trương ), bao gồm Dịch vụ, phụ tùng,....}
Đọc thấy dòng này mừng ghê, mai mốt bảo dưỡng xe thuận tiện rồi.
Sẵn tiện Bác veyro0810 di chuyển box VW ra trang ngoài như mấy hãng khác luôn đi. Mỗi lần vô diễn đàn của VW phải vô box của "các loại xe khác" thấy mà tủi thân.
Cám ơn,

Hạng C
30/4/16
965
363
63
Các hãng lớn của Đức ở hanoi thì ngay cả mẹc andu cũng từng bị chê, nhưng kém như nv của wv thì tệ quá.

Hạng B1
22/10/15
58
19
8
40
Không thể nào chấp nhận được, uy tín và nguyên tắc của người Đức đâu rồi

Hạng B1
26/4/16
60
25
18
Chẹp chẹp chẹp, giờ chỉ nên sửa chũa nhưng chỗ nào quen thuộc thôi

Tập Lái
30/4/16
18
6
3
{và trụ sở chính sẽ về bên Cộng Hòa ( tháng 10 sẽ khai trương ), bao gồm Dịch vụ, phụ tùng,....}
Đọc thấy dòng này mừng ghê, mai mốt bảo dưỡng xe thuận tiện rồi.
Sẵn tiện Bác veyro0810 di chuyển box VW ra trang ngoài như mấy hãng khác luôn đi. Mỗi lần vô diễn đàn của VW phải vô box của "các loại xe khác" thấy mà tủi thân.
Cám ơn,
Gần ngay Maximax cộng hoa hả bác